nhht66

file patch chẳng có tác dụng gì cả. chỉ đổi được cái chứ free thành professional thôi chứ tốc độ vẫn rùa bò

file patch chẳng có tác dụng gì cả. chỉ đổi được cái chứ free thành professional thôi chứ tốc độ vẫn rùa bò Tốc độ rùa bò là do 1 phần mạng của bạn và server kết nối tải nữa chứ

Có cách tải driver bằng IDM từ driver easy đó bạn Trên diễn đàn mình đã có nhiều bài hướng dẫn rồi

be_hanh

File patch dành cho bạn

Phần mềm cùng chức năng:
thanks bro, mình tải về chuyển thành professional rồi

Deependu

giúp mình với.mình coppy rồi past vào C:\Program Files\Easeware\DriverEasy rồi nhưng không chạy được file EasyWare Multi-KeyFile Generator.exe ,mình phải làm sao??? thank!!

nuchuamario85

giúp mình với.mình coppy rồi past vào C:\Program Files\Easeware\DriverEasy rồi nhưng không chạy được file EasyWare Multi-KeyFile Generator.exe ,mình phải làm sao??? thank!! cái này phải có net framword 4 nhá bạn cái này mình xài rồi phải cài từ 3.5 trở lên ấy chứ nhưng bản mới bây h là 4.0 zz

di_vui_ve

giúp mình với.mình coppy rồi past vào C:\Program Files\Easeware\DriverEasy rồi nhưng không chạy được file EasyWare Multi-KeyFile Generator.exe ,mình phải làm sao??? thank!! Úp luôn portable của mình hay làm theo cách bạn leduongminhquy

Các chủ đề có liên quan khác