ndanha

- Số là em xài củng dc lâu. nhưng chả hỉu sao thằng bạn nó dùng gói nào mà download đến 2m mbps mà tháng có 120k. Lại tặng cục phát wifi nữa . Để xài thêm laptop. E xài gói gì của VNTP mà tháng 185k khuyến mãi 12 tháng còn 165k, mà thấy mạng chập chờn hoài

- Cho em hỏi tốc độ mạng của em nó như thế này là đã chuẩn theo gói chưa and e muốn biết là bây h dùng gói nào ngon. Em ở biên hòa ạ . Chứ mạng thế này chắc chuyển qua d-com quá

angel_2571991

có thể chuẩn là 2,5mb ~ 250kb/s - 0,5mb ~ 65kb

tốc độ so với số tiền thì được rồi, không đòi hơn được.

Satordi

có thể chuẩn là 2,5mb ~ 250kb/s - 0,5mb ~ 65kb

tốc độ so với số tiền thì được rồi, không đòi hơn được. tính ra cái này xài wifi dc k bác . thua nhà mạng ấy chứ

miumiususu1

tính ra cái này xài wifi dc k bác . thua nhà mạng ấy chứ Wifi thì nó liên quan j` đến tốc độ mạng, mạng chậm thì wifi chậm, mạng nhanh thì nhanh.

Bạn bạn dùng 2mb/s thì là cáp quang rồi, 120k/tháng thì chắc chẳng có mạng nào nó cho bạn rẻ thế đâu, ít cũng trên 1tr với 2mb/s, chắc xài chung mấy chục nhà hay kéo từ net thôi.

Với cả lên trang của nhà mạng, xem gói của bạn tốc độ là bn, 250kb/s thì thấp thật đấy, hồi trc xài gói sv vnpt max 600~700 up 70 @@

hoangsonmedia

gói đó là 185k/tháng ấy chứ Não phẳng vãi, thế thằng bạn m` xài gói j` mà tận 2mb/s adsl nào thế.

Gói thấp nhất của VNPT là gói mega basic + 180k, down 2560Kbps ~ 320kb/s, 512Kbps ~ 64kb/s, lúc kí hợp đồng *** xem đi, cứ lắp là lắp thôi à. Mạng thế kia gọi lên tổng đầi bảo nó mở băng thông ra.

Các chủ đề có liên quan khác