Fearnleah

Em thi lớn học điện lực và vừa trúng tuyển, nhưng đợi mãi vẫn chưa có giấy báo nhập học. Vậy anh chị nào có kinh nghiệm thì cho em hỏi nhận giấy báo nhập học ở đâu hay là nó gửi về nhà qua đường bưu điện?. Trường lớn học của em thì mồng 3 tháng 9 vừa nhập học rùi. Chỉ còn 1 tuần nữa nên em sốt ruột lắm. Mong các anh chị giúp em. Em Thank nhiều.

Alano

bạn chưa có giấy báo nhập học .tức chưa có giấy báo trúng tuyển ( vì thườgn thì trong giấy báo trúng tuyện có thông tin ngày nhập họcvà đó chính là giấy báo nhập học .

+có thể giấy báo đang trên đường bưu điện bạn đợi thêm 1-2 bgày nữa nha

+nếu sốt ruột quá thì bạn có thể đến tại trường (nếu bạn ở hà nội ) để hỏi .hay nếu bạn ở xa thì hãy liên lạc qua SĐT :04.8362672 để hỏi bạn nhé .

+chúc mừng bạn với năm học mới .không phải lo nhiều cì mình đã đỗ ĐH rồi

mong bạn vui !thân chào!

ngucto

Trong một số trường hợp, do hồ sơ quá nhiều nên khi chuyển qua đường bưu điện sẽ bị thất lạc, nên trường hợp của bạn tốt nhất là lên trường Đh mà mình trúng tuyển để được giải quyết! (thông thường các trường đều lưu hồ sơ nhập học hay giấy báo nhập học của sinh viên trong máy tính, nên chỉ cần bạn vừa trúng tuyển thì sẽ có thông tin thôi!) chúc bạn may mắn!

Briggebam

vậy muk` bạn hôk nhanh tri j cả, chỉ có cách điện trực tiếp lên trương` lớn học điện lực để hỏi thui. Việc chưa nhận dc giấy báo có thể la` do đương` bưu điện đó. Có trương` gửi giấy về nha`, co' trương` lại gửi tại tru`o`ng` cơ. Gọi điện hỏi đi nha

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Quan điểm Giải tích về các cách tiếp cận khái niệm giới hạn và việc phát huy tính tích cực nhận thức của học sinh trong dạy học Luận văn Sư phạm 0
D Nhận thức của trí thức Hà Nội về vai trò của cán bộ nữ trong việc tham gia lãnh đạo, quản lý nhà nướ Văn hóa, Xã hội 0
P Vận dụng quan điểm của triết học Mác - Lênin về vai trò của thực tiễn đối với nhận thức vào việc nhậ Kinh tế chính trị 0
B Báo chí với việc nâng cao nhận thức công dân về thuế nhà nước Văn học 0
S Nhận thức của cha mẹ về việc giáo dục trẻ tự kỷ tại gia đình ở thành phố Hà Nội Luận văn Sư phạm 3
T Nhận thức của học sinh lớp 10 trường THPT Chi Lăng về tầm quan trọng của ngữ pháp trong việc học tiế Luận văn Sư phạm 0
V Công ước New York năm 1958 về công nhận và thi hành phán quyết trọng tài nước ngoài và việc thực hiệ Luận văn Luật 2
L Những vấn đề pháp lý về đưa và tiếp nhận người lao động Việt Nam đi làm việc tại Malaysia thực trạng Luận văn Luật 0
V Một nghiên cứu cải tiến về việc áp dụng các thủ thuật siêu nhận thức trong việc học từ vựng của sinh Ngoại ngữ 0
L Nhận thức của học sinh phổ thông về lợi ích của hoạt động nhóm đối với việc học tiếng Anh: nghiên cứ Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác