tracy_terry

Wedgame ngún ram là đúng rồi.Nó tải về lưu tại ram mà.Càng chơi lâu ram càng cao.Còn về lỗi CPU mình nghĩ bạn bị lỗi trình duyệt.Thử trình duyệt khác xem.Nhớ ngày trước mình bắn Guny bằng chorme CPU lên đến 80%.Thấy lạ mình chuyển sang FF thì còn có 20% thôi.

Chúc bạn thành công

Wedgame ngún ram là đúng rồi.Nó tải về lưu tại ram mà.Càng chơi lâu ram càng cao.Còn về lỗi CPU mình nghĩ bạn bị lỗi trình duyệt.Thử trình duyệt khác xem.Nhớ ngày trước mình bắn Guny bằng chorme CPU lên đến 80%.Thấy lạ mình chuyển sang FF thì còn có 20% thôi.

Chúc bạn thành công Lúc trước mình chơi mượt lắm bạn à , mình thữ cả ff và gc rồi vẫn vậy @@

Coman

Chuyển sang Firefox dùng đi bạn ơi. Chrome làm gì cho ngốn ram Cả ff và chrome đều bị luôn bạn ơi . GC thì đỡ hơn một chút nhưng chơi được khoảng 30p - 1h thì lại lag phải rs lại trình duyệt mới được .

l.halam

trong hình thấy ram ngốn tầm 60% còn CPU hình như chỉ 2 % thì phải

ninhxuannhan

Cả ff và chrome đều bị luôn bạn ơi . GC thì đỡ hơn một chút nhưng chơi được khoảng 30p - 1h thì lại lag phải rs lại trình duyệt mới được . Vậy à. Vậy chỉ còn 1 cách duy nhất............................................ ................ nghỉ chơi game đi

socola_chua2000

trong hình thấy ram ngốn tầm 60% còn CPU hình như chỉ 2 % thì phải Đó là mình để trình duyệt xuống rồi đó bạn

Chrome dùng 1 tab mà nó hoạt động cả đống tab cùng.k ngốn Ram sao được. đấy là chưa kể dùng webgame. 1 vote cho FF.

Chẳng biết sao FF của mình nó ăn RAM kinh khủng ...mới mở lên thì 10x rồi ... sau đó nó cứ tăng dần dần lên...

Cái này

cái đó là lúc mình chỉ mở 1 tab facebook thôi đó ... trước đó có mở 3 tab nge nhạc + đọc truyện trên rappervn.net (tắt chừng 1phút rồi)

Bạn nào biết lý do không ...giúp mình với ( mình có tham khảo trên mạng - chỉnh sửa 1 số linh tinh trong abôut:config nhưng cũng vậy )

tks mn !

Chẳng biết sao FF của mình nó ăn RAM kinh khủng ...mới mở lên thì 10x rồi ... sau đó nó cứ tăng dần dần lên...

Cái này

cái đó là lúc mình chỉ mở 1 tab facebook thôi đó ... trước đó có mở 3 tab nge nhạc + đọc truyện trên rappervn.net (tắt chừng 1phút rồi)

Bạn nào biết lý do không ...giúp mình với ( mình có tham khảo trên mạng - chỉnh sửa 1 số linh tinh trong abôut:config nhưng cũng vậy )

tks mn ! máy xài win64 chắc là RAM 4GB ? chiếm 57% => 2,28GB, FF chiếm dưới 1GB (bình thường), còn lại chiếm hơn 1,3GB là hơi bất thường

bạn cần chụp hết process để xem bất thường do đâu

trong hình thấy bạn xài ESET 32bit => cần cài lại bản 64bit

Kitten_Chubby

process khi mình dùng bthường nè ... bạn coi giúp nha !

+

còn 1,3G do windows chiếm ... không phải à bạn

ESET 32bít à ...sao chạy rầm rầm vậy trời ...híc... để mình coi cài lại ...chẳng biết nữa

Eanrin

bạn biết ESET 32 là do có *32 à ...vậy cái chrome mình ...chẳng lẽ 32 lun ...kỳ vậy ...

Garmann

process khi mình dùng bthường nè ... bạn coi giúp nha !

+

còn 1,3G do windows chiếm ... không phải à bạn

ESET 32bít à ...sao chạy rầm rầm vậy trời ...híc... để mình coi cài lại ...chẳng biết nữa cái hình bây giờ thì bình thường có gì đâu, sao không chụp lúc bị "bệnh" ?

win chiếm khoảng 800MB thôi

bạn biết ESET 32 là do có *32 à ...vậy cái chrome mình ...chẳng lẽ 32 lun ...kỳ vậy ... Chrome thì nó không có phân biệt 64/32bit

ESET thì 64 và 32 bit là 2 bản riêng

meomeo_kute

chắc bạn nhầm cái vụ ESET 32bit rùi hay sao ý ... mình lên trang chủ ESET tải bản dành cho windows XP/VISTA/7/8 64 bit ... thì giống hệt file cài đặt mình đã tải (về tên + dung lượng) hỳ

Các chủ đề có liên quan khác