mình bây giờ cần game bắn súng tựu như hafl life ấy ,mình cần vì ông thầy tin học mình xóa hết hafl trong máy toàn trường rồi (không biết sao ổng kiếm được cái của mình) mà tải lại rất nặng ,giờ mình cần 1 game giống như vậy ,có thể tạo và kết nối sever được ,giống như game cube hay cube 2 ấy ,game này được nhưng mình không thích lắm ,ai có gae tương tự thì chỉ cho mình nha ,có link tải càng tốt nữa ,thank nhiều

Finegan

chắc bạn này người nước ngoài, không hiểu chữ [thảo luận] là gì và [chia sẻ kiến thức][tin học căn bản] là nghĩa gì

nhung_koj

chắc bạn này người nước ngoài, không hiểu chữ [thảo luận] là gì và [chia sẻ kiến thức][tin học căn bản] là nghĩa gì thế theo bạn cái này thuộc loại nào ,mình muốn hỏi nhưng trước khi hỏi đã có tìm hiểu qua rồi nên cũng biết 1 số lượng lớn game như vậy ,khi đó thế nào cũng có tranh cãi trong ketnooi.com/forum chuyện như này đầy từ hồi năm mình mới vào ketnooi.com/forum khi ketnooi.com/forum mới hồi sinh lại năm 2007 cho tới tận bây giờ rồi ,mình không quan tâm đây là loại gì miễn có câu trả lời là được ,nếu không bắt buộc mình cũng chả chọn làm gì cho mệt

bạn không chịu trả lời câu hỏi mình mà vào đây cmt 1 câu không dính dáng tới câu hỏi mình chút nào ,cho hỏi đây là spam đúng không ,và cái quyền trượng đó bạn lấy từ cách spam đúng không ,mình không dám nói là spam hoàn toàn nhưng việc thừa cho qua đi cho đời bớt phiền

quay lại nào ,máy tính trường mình có RAM 1GB ,CARD là 125 MB hay sao ấy ,chip I(4) ,nói chung máy cũng trâu chơi được half life ,bạn nào có game tương tự cho mình xin nhé ,dung lượng tính sau ,thank nhiều nhiều nhiều lắm

hathivnmp3

xin game sao không qua box game mà xin, tiểu học cũng biết cần gì dạy

ketnooi.com/forum gặp toàn là người mù tiếng Việt

cho hỏi đây là spam đúng không ,và cái quyền trượng đó bạn lấy từ cách spam đúng không ,mình không dám nói là spam hoàn toàn nhưng việc thừa cho qua đi cho đời bớt phiền spam thì có mod lo rồi khỏi quan tâm nhé

hoai_thu599

xin game sao không qua box game mà xin, tiểu học cũng biết cần gì dạy

ketnooi.com/forum gặp toàn là người mù tiếng Việt tui không phải là người có kiên nhẫn ,không trả lời CÚT ngay

tại sao ah ,đơn giản thôi ,cách đây 1 tuần tui cũng up bên đó 1 bài tương tự ,và kết quả là gì ,NOT THING ,không 1 ai ngó ngàng tới ,15 lượt xem ,0 trả lời ,nên hôm nay ,lúc gần vô học tui phải up bài ở đây

nếu thấy không trả lời được câu hỏi của tui thì thôi đi

để các nhân tài Vnz trả lời đi

Clustfeinad

Những điều cần chú ý với các thành viên tham gia post bài tại Chia sẽ kiến thức

Điều phải chú ý đầu tiên luôn là : các bạn hãy nắm rõ quy định chung của Vnz và tuân thủ đúng những nội quy đó. Vào link dưới đây để đọc nội quy :

Code:

Những điều sau các thành viên tham gia post bài tại Chia sẽ kiến thức cần chú ý :

Điều 1 : Chia sẽ kiến thức là khu vực dành cho tất cả mọi người để thảo luận, chia sẽ kiến thức về Công nghệ thông tin, trong khu vực này gồm các Box trong phạm vi thảo luận như sau :

Tin học căn bản: Nơi chia sẻ những kiến thức bạn cần biết về các vấn đề căn bản như sử dụng Windows, tin học văn phòng, sử dụng e-mail, Internet, phòng chống virus...

Sử dụng Internet: Trao đổi cách sử dụng và khai thác hiệu quả các công cụ và nguồn tài nguyên trên Internet. Thủ thuật chat, email, blog...

Phần cứng, mạng: Các kiến thức về cài đặt phần cứng, thiết lập mạng LAN, bảo vệ máy tính

Sử dụng phần mềm: Hỏi đáp, kinh nghiệm về cách sử dụng các phần mềm, tận dụng tối đa sức mạnh các chương trình.

Bảo mật máy tính, diệt virus: Cách chuẩn đoán và diệt virus, spyware, adware... cho máy tính của bạn.

Thiết kế web: Nơi dành cho các bạn làm web trao đổi về kinh nghiệm thiết kế, lập trình, quản lý, domain, hosting và các phần mềm liên quan.

Web Hosting: Chia sẽ kiến thức về host, giới thiệu những host free tốt cho anh em.

Giới thiệu Website: Giới thiệu những Website của bạn hay website hay và bổ ích.

Lập trình: Nơi chia sẻ, trao đổi các kỹ năng lập trình.

Kiến thức - Tiêu dùng: Nơi trao đổi các kiến thức, mua sắm, lựa chọn các thiết bị.

Mọi người cần chú ý chọn đúng nội dung bài post của mình với các box có nội dung tương ứng . Những bài Post sai nơi quy định sẽ bị Di chuyển bài và có nhắc nhở.

Điều 2 : Nhằm phân biệt các loại bài và để thuận tiện cho việc theo dõi, kiểm bài và thảo luận của các thành viên trong 4rum. Với tất cả những ai lập Bài mới tại khu vực này cần chú ý 2 dạng bài sau và tuân thủ đúng các post bài :

* Dạng bài hướng dẫn, thủ thuật : Tiêu đề topic phải tuân theo mẫu sau:

Code:

( Thủ thuật ) " Nội dung tiêu đề "

Ví dụ : tui lập một Bài mới post bài hướng dẫn như sau :

(Thủ thuật ) Một số lệnh hay trong Window XP

* Dạng bài Hỏi - Đáp : Tiêu đề Topic phải tuân theo mẫu sau :

Code:

( Thắc mắc ) "Nội dung tiêu đề "

Ví dụ : tui lập một Bài mới thắc mắc một vấn đề như sau :

( Thắc mắc ) xem fim file .avi bị giật hình

Khi post bài, mọi người chú ý phải viết rõ tiêu đề topic ( Không post bài với tiêu đề " mong giúp đỡ ! " " Cứu em với !" , ....) , Viết tiếng Việt có dấu....

Những bài vi phạm nội quy lần đầu sẽ được MOD Sửa bài và nhắc nhở ngay tại bài viết .

Lần thứ 2 sẽ bị Khóa đề tài không báo trước + Nhắc nhở.

Lần thứ 3 sẽ Bị Xóa bài và phạt thẻ.

...

Nhiều lần tái phạm sẽ bị Ban tùy mức độ mà xử lý.

2 điều cơ bản trên, cùng nội quy chung của 4rum, mong các thành viên khi post bài nên chú ý để không xảy ra những băn khoăn về bài post của mình ( nếu có sẽ bị MOD xử lý ).

Những điều này có hiệu lực kể từ ngày 25/03/2008

BQT

nhoc_minhon_9x

tại sao tiếng người không hiểu nhỉ

cậu nghĩ tui có mặt ở ketnooi.com/forum này từ năm 2007 ,dù không ở đây 2010 và 2011 ,nhưng những qui định này tui biết chứ ,ngoài qui định này còn qui định bài viết ,qui định post bài ,qui định chữ ký ..... nhưng tại sao ah ,đây là đâu ,là trang chia sẻ kiến thức ,đây là nơi chia sẻ kiến thức ,cái tui cần là phần mềm ,là kiến thức ..... tui không muốn bị bó buộc ,tui không chấp nhận việc cậu lấy luật ra chơi tui vậy ,làm ơn đi ,nếu muốn post vi phạm tui ư ,sẵn sàng đấy

này tại sao tui ở đây ,bên game có thèm ngó ngàng gì mà việc đang hệ trọng

cậu nên nhớ con người có luật của nó ,nhưng cin người có thể phá bỏ

cậu bực vì tui chửi ư ,mệt thật

thôi không nói nữa ,nói với cậu như nước chảy lá môn thôi ,cậu muốn nói gì thì nói nhưng ,tui xin chủi 1 câu xin mod làm chứng có bị ban ních luôn tui cũng sẽ tạo cái mới và tiếp tục: cậu là thằng chó cãi ngang nhất trong số các con chó từng cãi nhau với mình đấy ,muốn nói nữa ư ,cứ việc sủa đi ,sủa tới khi không gì thì đi chết đi

tra_cave

tại sao tiếng người không hiểu nhỉ

cậu nghĩ tui có mặt ở ketnooi.com/forum này từ năm 2007 ,dù không ở đây 2010 và 2011 ,nhưng những qui định này tui biết chứ ,ngoài qui định này còn qui định bài viết ,qui định post bài ,qui định chữ ký ..... nhưng tại sao ah ,đây là đâu ,là trang chia sẻ kiến thức ,đây là nơi chia sẻ kiến thức ,cái tui cần là phần mềm ,là kiến thức ..... tui không muốn bị bó buộc ,tui không chấp nhận việc cậu lấy luật ra chơi tui vậy ,làm ơn đi ,nếu muốn post vi phạm tui ư ,sẵn sàng đấy

này tại sao tui ở đây ,bên game có thèm ngó ngàng gì mà việc đang hệ trọng

cậu nên nhớ con người có luật của nó ,nhưng cin người có thể phá bỏ

cậu bực vì tui chửi ư ,mệt thật

thôi không nói nữa ,nói với cậu như nước chảy lá môn thôi ,cậu muốn nói gì thì nói nhưng ,tui xin chủi 1 câu xin mod làm chứng có bị ban ních luôn tui cũng sẽ tạo cái mới và tiếp tục: cậu là thằng chó cãi ngang nhất trong số các con chó từng cãi nhau với mình đấy ,muốn nói nữa ư ,cứ việc sủa đi ,sủa tới khi không gì thì đi chết đi
- Cấm sử dụng những từ ngữ thô tục, bậy bạ, gây xích mích, hiểu lầm giữa các thành viên với nhau.

zozo_pro

Chủ thread đi sai vấn đề rồi đấy. Post sai chổ rồi người ta chỉ cho lại còn vậy nửa. Ý kiến riêng nhé: thread sai chủ đề và đi lạc hướng đề nghị mod vào close

Jader

Bó tay thánh này, toàn lập topic đâu đâu

Hỏi game thì qua box game mà hỏi, bên ấy toàn dân chơi game và uploader, lại còn có topic tìm game theo yêu cầu nữa, qua đó có phải sướng hơn không, ở đây có phải nổi lẩu thập cẩm đâu mà thích hỏi gì cũng dc, cứ như là chương trình hỏi xoáy đáp xoay ấy =,=!

bó tay thánh lần nữa.

Các chủ đề có liên quan khác