Denison

Hj all.

Cả nhà ơi! mọi người ai đã dùng phần mềm photoshop nào rồi và thấy hay thì xin share em với.

Cho em xin bản có Cr-ack và có hướng dẫn sử dụng với nhé. hj

Thank all!

Averil

bạn dùng bản Photoshop CS6 13.1.2 Portable này đi (by @ vnz870152):

32bit:

64bit:

Torrey

Người VN ngày càng có vấn đề với tiếng Việt

[Hướng dẫn] = [Thắc mắc / Hỏi] = [Xin xỏ]

Hàng trăm topic như vậy

meocon_9x1995

Mới học thì cs2 thôi bạn, mà nhà mình làm nghề cũng dùng cs2 thôi Cài thêm plugin nữa là ngon

cs6 dành cho người đã hơi biết về pts rồi

mới chỉ xài hàng đơn giản thoy

ví dụ: photshop 7.0,cs2......

anhthaovu

cs6 dành cho người đã hơi biết về pts rồi

mới chỉ xài hàng đơn giản thoy

ví dụ: photshop 7.0,cs2...... Mình thấy cơ bản thì CS nào cũng như nhau, thì sao không xài luôn CS6 cho máu

CS6 có chức năng Fill awarecontent khá hay, người không chuyên có thể dùng nó để xóa chữ, stamp trong hình 1 cách dễ dàng

vitconxauxi0780

Mình thấy cơ bản thì CS nào cũng như nhau, thì sao không xài luôn CS6 cho máu

CS6 có chức năng Fill awarecontent khá hay, người không chuyên có thể dùng nó để xóa chữ, stamp trong hình 1 cách dễ dàng có link setup k cho e xin. cái pts của pro9x k có 3D chán

andychuot

có link setup k cho e xin. cái pts của pro9x k có 3D chán cái #2 có đưa rồi còn gì

link setup thì trang chủ Adobe có đầy mà down qua cái AdobeDownloadAssistant add vào IDM tý là xong có gì

any_8x

dẫn link qua 4rum khác khéo lại ăn point có link setup k? có path luôn càng tốt

có link setup k? có path luôn càng tốt cái portable giải nén ra là xài, không cần cài đặt, mà chức năng giống hệt, sướng không muốn muốn khổ

xử lý ảnh hàng chục năm toàn xài PTS portable có trở ngại gì đâu

amylee_m88

có link setup k? có path luôn càng tốt bạn thử tham khảo bài này xem:

nhưng tại sao lại không dùng bản portable nhỉ? giải nén ra là dùng được luôn, không phải cài đặt, vv ...

anhclub_vnn

có link setup k cho e xin. cái pts của pro9x k có 3D chán Do Cr-ack dll thôi nên không có 3D thôi bạn ạ Xài key cho phần mềm ý

Ko thì dùng portable cũng được

son_tran92

cái portable giải nén ra là xài, không cần cài đặt, mà chức năng giống hệt, sướng không muốn muốn khổ

xử lý ảnh hàng chục năm toàn xài PTS portable có trở ngại gì đâu bác xem e click vào link 32 bit nó ra thế này mà chẳng biết down load chỗ nào cả

[url=http://upanh.com/view/?id=art46o5edbj][/url]

Rafael

Bạn lên Google.vn search chữ " download photoshop Portable " nhé rất nhẹ và tiện dụng

grchai1

bác xem e click vào link 32 bit nó ra thế này mà chẳng biết down load chỗ nào cả đây nè bạn:

2403_1994

bác xem e click vào link 32 bit nó ra thế này mà chẳng biết down load chỗ nào cả ở phía dưới nó sẽ hiện ra một số host để down

chú ý mấy host sau max speed: rghost, putlocker, mediafire (nhưng thường die sớm)

các host khác down được nhưng chậm: rapidshare, hotfile, depositfiles, 4shared

để mình up lại host dễ down vào topic dưới chữ kí

Các chủ đề có liên quan khác