Thưa các bạn em vào thẳng vấn đề luôn. Em sử dụng win7 cũng đã được 1 thời gian khá lâu chưa gặp hầu hết các vấn đề nào. Nhưng sau khi tải xong game Medal of honor warfighter thì em các gỡ bỏ 1 số game để lấy ổ trống trong ổ cứng. Sau khi tải về. Em có reset lại máy. Cài game xong vào chơi bình thường thì đến 1 đoạn bị đứng hình em liền out ra ngoài và reset lần 2. Sau khi hiện màn hình desktop em có click chuột refresh thì bỗng nhiên nó lại cứng đơ ( chuột vẫn di chuyển được ), khi click chuột trái vào màn hình thì màn hình trắng xóa không làm gì được em liền reset lần thứ 3. Lần này thì cũng chẳng khác gì lần trước và em reset lần thứ 4.

Lần này em để nguyên. Không refresh. Đợi tầm 5p thì refresh ngon lành. Nhưng khi vào game thì liên tục bị lỗi has stopped workings VỚI MỌI ỨNG DỤNG VÀ GAME.

Em đã làm mọi cách từ CC đến ASC nhưng vẫn không được. Reset lại không khá hơn.

Bây giờ thì refresh màn hình không làm sao nhưng mọi ứng dụng và game thì đứng hình hết. Em giờ phải làm sao

Mong các brô giúp đỡ. Yêu các brô nhiều lắm

Morris

CC đến ASC là gì vậy bạn

bạn có xài chương trình diệt virut nào không

nếu có thì bạn có scan cái game đó trước khi cài ko

boyviet

Đã thử tất cả. Không có viruts và hiện tại vẫn như vậy. Em ngại cài lại windows lắm. Từ diver đến các soft cần thiết + bao nhiêu dữ liệu quan trọng, game nặng giờ mà vất hết đi chắc em chết mất

Đã thử tất cả. Không có viruts và hiện tại vẫn như vậy. Em ngại cài lại windows lắm. Từ diver đến các soft cần thiết + bao nhiêu dữ liệu quan trọng, game nặng giờ mà vất hết đi chắc em chết mất Đã back up trước đó chưa bạn! Nếu có thì restore!

Ko dc thì chi còn nước ghost hay cài lại thôi!

Miss_Ebo

Thực sự không còn cách nào khác ạ. Máy em để 2 ngày hôm nay chưa tắt. Dính viruts sao được khi toàn lấy hàng từ trên 4rum của anh em có back up nhưng từ cái thời máy mới cài windows với 1 ít game pikachu

HD 7750

I3 3220

Ram 4Gb

Ổ cứng 140gb đã fomart 5 lần

Có liên quan không ạ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Các phương án thiết kế cần trục container Kiến trúc, xây dựng 0
D nhân tố ảnh hưởng đến sự gắn bó của người lao động có trình độ từ đại học trở lên trong các doanh nghiệp ở thành phố cần thơ Luận văn Kinh tế 0
D Phân tích các nhân tố tác động đến quyết định chọn thương hiệu laptop của sinh viên trường đại học cần thơ Luận văn Kinh tế 0
D Các quy tắc xuất xứ trong hiệp định EVFTA và những điều cần lưu ý, cơ chế cấp C/O mẫu EUR.1 và cơ chế tự chứng nhận xuất xứ hàng hóa Luận văn Kinh tế 0
Y Những mẫu giày tây nam da bò các quí ông cần phải sở hữu Thị trường, Mua bán 0
E Phân tích khả năng sử dụng các nguồn nước trong sản xuất rượu Đế Phong Điền, Cần Thơ Khoa học Tự nhiên 2
S So sánh khả năng của các loại bánh men thuốc bắc trên thị trường Thành phố Cần Thơ Khoa học Tự nhiên 0
P Các điều kiện cần thiết để thực thi chính sách kinh tế xã hội thành công Kiến trúc, xây dựng 0
T Các thiết bị bảo đảm thể chất bạn cần sắm ngay cho gia đình gia đình Sức khỏe 0
N Các nguyên tắc cần tuân thủ quản lý hoạt động đầu tư và biểu hiện của các nguyên tắc này trong công Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác