hoangyen_tyt91

các thím tay to giúp em với

tình hình là em đang sài cái laptop lonovo 3000-g430

sài vẫn bt mà sao dạo này vào youtube là hiện lỗi - nhấn phóng to hiện ra to hơn 1 chút và không điều khiển dc mấy cái nút âm thanh to nhỏ hay tắt được - mà phải nhấn cái phím lá cờ windows down sau đó mới tắt dc trang wed

e đã tiến hành ghost lại windows rồi mà tình trạng vẫn diễn ra

e coi phim down về hay nhiều trang khác vẫn bình thuog- plast down bản mới nhất

có phải do chipset vga của main có vấn đề không mong các thím giúp với :sweat:

em úp ảnh lên cho các thím đoán bệnh em đáng sài googlechrome bản mới nhất thì dính- còn sài ff vơi ie thì bình thường không bị

không thể nào phóng to toàn màn hình @@

p/s: mod giúp tí đừng delete thớt này nha .............................

Hình như hôm nọ có 1 bạn post 1 bài giống y bài này hay sao mà. ????????

Bạn thử:

Chuột phải vào video >> setting >> bỏ tích Enable Hardware Acceleration >> Close rồi thử lại xem được ko

ngoc_tuyen_8x

Nó tách thành 2 tab chrome, 1 tab sẽ chứa full màn hình. Nhìn cái lock thấy 2 tab chrome đấy, nhấp vào cái không tên xem.

Hrypanleah

Đây là lỗi của Flash trên Chrome mà

Mở chrome lên, gõ vào thanh URL : chrome:plugins => tìm mục Flash => Tune on Adobe Flash Player

( Nếu mở chi tiết ở góc trên phải của chrome sẽ thấy cái libpepflashplayer.so chính là Flash của chrome => bật nó lên )

Đây là lỗi của Flash trên Chrome mà

Mở chrome lên, gõ vào thanh URL : chrome:plugins => tìm mục Flash => Tune on Adobe Flash Player

( Nếu mở chi tiết ở góc trên phải của chrome sẽ thấy cái libpepflashplayer.so chính là Flash của chrome => bật nó lên ) thanks bạn đã fix dc lỗi

Các chủ đề có liên quan khác