luan0701

bạn em bị dính virus trền facebook

bi giờ làm sao hở mấy bác

giúp em với nào

tks nhiều

p/s nhầm box thì nhờ mod move hộ

maiko_wen

Quét virus cho máy đi bạn

Sau đó nếu còn nhớ thông tin thì lấy lại, còn đăng nhập vào vẫn được nhưng bị khoá và cần xác nhận thì lúc đó quyền quyết định là ở bạn của bạn.

keo_mut110

Bạn xem lại phần quản lý ứng dụng trong FB xem, thấy ứng dụng nào lạ lạ thì xóa nó đi là được

nhimcoi13_5

Bạn đưa teamviewer mình sửa cho. Vừa sửa được xong cho máy mình.

Scan cũng không thấy được đâu mấy bác à.

hoabien8x

Nên xóa trình duyệt nhé, ì có thể không quét được , Hôm trước bị mà KIS không tìm được

kao_bzo

Virus nhiễm vào máy tính qua FB chứ có nhiễm vào Profile của nick FB đâu ? Nhiều người hiểu lầm vấn đề này

Nếu mà dính vào nick như thể thì máy chủ của FB dính VR rồi

Vào FB bằng máy không nhiễm VR thì làm sao mà nó gây chuyện được

peyeu_200000

Virus nhiễm vào máy tính qua FB chứ có nhiễm vào Profile của nick FB đâu ? Nhiều người hiểu lầm vấn đề này

Nếu mà dính vào nick như thể thì máy chủ của FB dính VR rồi

Vào FB bằng máy không nhiễm VR thì làm sao mà nó gây chuyện được Bác nói chính xác, chủ yếu nó vào trình duyệt thôi. có 1 ít vào tất, nhưng thử thì biết, mà hầu hết nó vượt đượcj anti mà không hề bào động gì,

Có thể thử trìnhduyeetj khác kiểm tra. nếu chỉ ăn trình duyệt nào thì gỡ cài lại

Bác nói chính xác, chủ yếu nó vào trình duyệt thôi. có 1 ít vào tất, nhưng thử thì biết, mà hầu hết nó vượt đượcj anti mà không hề bào động gì,

Có thể thử trìnhduyeetj khác kiểm tra. nếu chỉ ăn trình duyệt nào thì gỡ cài lại
Virus mà gỡ đơn giản thế thì người ta hỏi làm gì, có gỡ thì cài lại vẫn bị, còn nhiễm chỉ chỉ có IE không nhiễm thôi, Chrome thì bị nhiễm.

buomtrang6988

chắc anti tưởng là ứng dụng tải về cho trình duyệt thui! chứ mà nhiễm vào hệ thống thì nó tóm gọn ngay!

q_thangdhkt

cái này đồng bộ lại trình duyệt có khi hết. Hôm trước thằng bạn mình cũng bị vậy đồng bộ là hết Chrome nhé

Niallan

cái này đồng bộ lại trình duyệt có khi hết. Hôm trước thằng bạn mình cũng bị vậy đồng bộ là hết Chrome nhé Cái này không có trong cửa hàng chrome nên không dồng bộ được.

me_myself_i_q

vậy là virus nó nhiễm vào đâu hở mấy bác???

mà cái mà nó cứ post link auto trong khung chat có phải là virus ko???

vậy là virus nó nhiễm vào đâu hở mấy bác???

mà cái mà nó cứ post link auto trong khung chat có phải là virus ko???
Nhiễm vào máy thông qua facebook nhé bạn Link virus chính là link auto gửi qua khung chát. Không tin bạn hỏi lại người đó xem họ có gửi hay không là biết ngay. 1 câu trả lời là KHÔNG!

Các chủ đề có liên quan khác