Finegan

các bạn ạ tai sản của em chỉ là một con nòng nọc rất to và hung giữ, Một con Nokia đầu to đầu nhỏ, một em Laptop đời cũ một chiếc usb 3g và một chiếc tivi màn hình phẳng đít lồi

Ở cái vùng quê hẻo lánh này mọi thứ đều khó khăn chứ nói gì đến việc giải trí. Em hạnh phúc hơn trai bản ở đây vì mình có con Laptop ( nói cho oai chứ thực ra là hàng đã qua sử dụng của ông anh họ, trên Hà nội tặng em trong sinh nhật tròn 20 tuổi.) vì biết trên quê mình không có internet nên anh ấy tặng kèm thêm chiếc usb 3g. đó là món quà tuyệt vời nhất mà em được nhận từ trước tới bây giờ.

Từ đó cuộc sống của em không chỉ là ngày vác cái cày đuổi theo đít con trâu, tối về tụ tập đi tán gái bản mà em còn biết thế nào là internet, game online, phim ảnh chát chít facbook, v..v...

Em kết nhất là quả Facbook. cái này thích lắm các bạn ạ, em được nói chuyện chát chít tán phét với toàn gái xinh

có một em tận Hà nội kết em nổ đĩa mới chết chứ ẻm ấy hứa được nghỉ hè sẽ lên với em phải làm sao đây các bạn em thấy run quá vì em còn zin zin mà. hehe

và niềm đam mê thứ hai của em là xem phim các bạn ạ. em ghét mấy kiểu phim tình cảm sướt mướt chỉ mê phim hành động, phim võ thuật, phim hình sự, phim kinh di và kết nhất mấy quả phim xx ( tâm lý chung của trai bản mà hì hì )

Gấu của em thì suốt ngày xem mấy cái phim tình cảm xem mà nhức cả mắt, lại còn suốt ngày cậu vào xem phim này phìm kia với mợ đi nghe mà ức chế.

mấy hôm thấy trên Vtv3 chiếu phim Bí mật tam giác vàng xem thấy fefe các bạn ạ. Mà không hiểu sao em tìm kiếm phim bí mật tam giác vàng trên google toàn ra mấy phim xx mới chết chứ híc híc.

Sau một hồi năn nỉ gấu tìm hộ gấu quẳng cho em cái trang này các bạn ạ.

Xem cũng hay ra phết. phim việt nam giờ cũng hoành tráng đáo để, mà trang web đó lại có cả mấy thể loại phim mình thích thế mới fe chứ

Tiện đây các bạn xem có phim nào hay chỉ cho em xem với nhé ( nhưng phải thật hay đấy nhé )

không thì các bạn cho em mấy trang web xem phim hay cũng được chứ em vào mấy trang xem được 10 phút là tắt ngấm bắt phải đăng ký vip nạp tiền. mà em trai quê lấy đâu ra tiền, tiền nạp điện thoại nhắn tin cho gấu còn phải xoáy chộm của mama nữa là tiền nạp để xem phim

Thôi chết mà mải chém với các bạn mà em quên mất. các bạn tư vấn cho em vấn đề nan giải này với.

Chả là như lúc trước em có khoe với các bạn về gấu của em ( gấu của em mới học lớp 11 ) mà gấu kết em nổ đĩa lại cò hứa hè này gấu sẽ lên với em. Gấu yêu em thật lòng các bạn ạ. gấu bảo sẽ cho em xem bí mật tam giác vàng của gấu, gấu nguyện trao em cả tâm hồn lẫn thể xác mới gay chứ híc híc

các bạn cho em một lời khuyên với vì em cũng yêu gấu lắm, Nhưng hoàn cảnh của em với gấu khác nhau nhiều quá mà gấu lại chưa tròn 18 tuổi léng feng là đi tù như chơi.

Em Thank các bạn trước nhé, tới giờ em đi cho mấy con heo sữa nhà em ăn rùi không mama em tịch thu mất quả Laptop là mất phương tiện tán gái, hi vọng tối nay online được xem phản hồi từ các bác.

Các chủ đề có liên quan khác