Ellery

như tit ak. em mới ghi âm đk bài hát của gấu muốn up lên tường của fb nhà e nhưng k biết làm như thế nào ai biết cách chỉ giúp em với ak. tks all

lyquocviet1989

Thế thì bạn up nhạc lên 1 trang chia sẻ âm nhạc ví dụ Soundcloud.com rồi post link lên cho bạn bè cùng nghe

Còn nếu chia đơn thuần muốn gửi file đó để mọi người cùng download thì up lên 1 host file nào đó, ví du: Cloud liketly rồi gửi link cho bạn bè down

sara_menoshe

Trên FB nó chỉ up định dạng video thôi, nếu của bạn là nhạc không thì bạn phải làm thành video rồi đăng ký bằng tài khoản gmail là OK thôi, ví dụ cái này chỉ có nhạc không đây này:

Nếu bạn chưa làm được và cần thì mình làm giúp rồi gửi lại cho, bạn gửi vào [email protected] uh tks nhé

sang_pur_29

Trên FB nó chỉ up định dạng video thôi, nếu của bạn là nhạc không thì bạn phải làm thành video rồi đăng ký bằng tài khoản gmail là OK thôi

Nếu bạn chưa làm được và cần thì mình làm giúp rồi gửi lại cho, bạn gửi vào [email protected] mình gửi mail r làm giúp mình vs nhé Thank bạn nhìu naz. nếu đk thì làm nhanh giúp mình vs

conglacc

mình gửi mail r làm giúp mình vs nhé Thank bạn nhìu naz. nếu đk thì làm nhanh giúp mình vs Đã xong gửi lại roài !

Chou_Chou

hipạn giúp mình làm cái này bi h được ko?: Phần mềm qua trang cá nhân mình đi bạn Bạn upload file đó lên sau đó send link cho mình để mình tải về.

diep_1809

mình ms đăng kí trên này nên chưa bít sử dụng Có 2 người bạn nhờ ai thì nhờ hehe

Tài khoản mail?? Ừ bạn có tài khoản mail thì dùng thôi.

Các chủ đề có liên quan khác