Eus

Tình hình e đã tốt nghiệp ĐH 3 năm rùi, ngành môi trường, h em muốn đi học thêm bằng kinh tế nữa, thạc sỹ ý, tóm lại chỉ cần bằng thôi ?(ko mua) bác nào có mối hay chỗ nào đang tuyển chỉ em với, có cao kiến gì không ạ...e không học lien kết với nước ngoài đâu ạ..mong các bạn đừng ném đá..

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
D Qui phạm sản xuất GMP Cá biển có mối nguy Histamin Nông Lâm Thủy sản 0
D diễn biến hòa bình và bạo loạn lật đổ có mối quan hệ với nhau hay không? Môn đại cương 0
D Pháp luật về nuôi con nuôi có yêu tố nước ngoài của Việt Nam trong mối tương quan với Công ước Lahay Luận văn Luật 0
F Anh (chị) có suy nghĩ gì về câu nói: “Việc làm xua đuổi xa ta ba mối hoạ lớn: buồn nản, thói hư và c Văn học 0
J Các giải pháp tăng cường mối quan hệ giữa đào tạo với sử dụng nhân lực có trình độ trung học chuyên Tài liệu chưa phân loại 0
L Các giải pháp tăng cường mối quan hệ giữa đào tạo với sử dụng nhân lực có trình độ trung học chuyên Tài liệu chưa phân loại 0
G Nghiên cứu mối quan hệ giữa tỷ lệ TF/TR có trong chè Tài liệu chưa phân loại 0
Y Mình cần tìm mối lấy quần áo Nam uy tín giá cả mềm để mình bán online nhé ai có đc yếu tố trên chữ t Thời trang & Phong cách 0
D 12 câu tự luận có đáp án ôn tập Kinh tế quốc tế 2 Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác