bachduyanh1302

Hiện tại e đang học cấp 3 thpt. Kỳ thi vừa rồi e có may mắn trúng tuyển vào trường đại học arena-multimedia. E phân vân k biết nên học hay k. Có a chị nào biết về trường đó tư vấn giúp e được k? e xin cảm ơn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Hoạt động trợ giúp phụ nữ bị mua bán trở về hòa nhập cộng đồng tại Hà Nội ( Nghiên cứu trường hợp tạ Văn hóa, Xã hội 0
M Chúng tôi là một DN hoạt động về Môi trường xin các bạn trả lời giúp một vấn đề mà chúng tôi đang mắ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Đề tài: Một số thí nghiệm khoa học giúp tẻ tìm hiểu về thế giới xung quanh - Trường mầm non bình mi Tài liệu chưa phân loại 0
D Mình muốn tìm hiểu về thị trường chứng khoán mà chưa biết bắt đầu từ đâu mong các bạn tư vấn giúp Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
L Đề tài quản lý về thị trường chứng khoán bạn nào tài liệu thì giúp mình với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
D Cần giúp về thị trường chứng khoán Sinh viên chia sẻ 0
A Đề án trong trường về bẻ khóa pass wifi mong các bạn giúp đỡ hoàn toàn ko có ý xấu Thủ thuật tin học 3
H Bro nào giúp e về trường Cảnh sát với ạ :((( Sinh viên chia sẻ 0
L Giúp mình thông tin về trường ĐH FPT nha cảm ơn? Sinh viên chia sẻ 1
N Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người về việc chọn trường đại học...? Quản trị Chất lượng 2

Các chủ đề có liên quan khác