Gairbhith

lúc trước thì cài được NF nhưng sau khi cài windows lại thì NF không cài được nữa ? xing các pro chỉ giáo trên sp3 nhé. ức chế quá các bạn xin hướng dẫn cho e ạh

zik_xauxi

Bạn hãy tải bản .NET Framework 3.0 SP2 từ trang Download Center của Microsoft, nó hỗ trợ windows XP đấy. Chứ bản 4.0 chỉ hỗ trợ XP SP3 trở lên.

Link tải:

haihcmuns_06

Down lại bản .NET Framework 3.5 SP1 Full package (.NET 2.0 SP2 + .NET 3.0 SP2 + .NET 3.5 SP1) về cài.
Code: http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=25150

Down lại bản .NET Framework 3.5 SP1 Full package (.NET 2.0 SP2 + .NET 3.0 SP2 + .NET 3.5 SP1) về cài.
Code: http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=25150 bạn cho mình xin bản sp3 được không vì bạn cho mình sp1 không phải sp3

namok20042005

Microsoft thiết kế gói Service Pack 1 cho .NET Framework 3.5 sử dụng trong Windows Vista SP1, Windows XP SP3, Windows Server 2003 and Windows Server 2008. Vì vậy bạn cứ tải từ link: và cài đặt thôi.

Seafra

XP đến tháng 4/2014 không còn được hỗ trợ từ MS nữa bạn à... Cài windows 8 hay chuẩn bị cài windows 8.1 đi. hihi

ngchihung138

XP đến tháng 4/2014 không còn được hỗ trợ từ MS nữa bạn à... Cài windows 8 hay chuẩn bị cài windows 8.1 đi. hihi Xp sẽ vẫn thông dụng thôi, k thể bỏ xp được. Mà dùng xp thường có chạy windows update bao giờ, nên nó k hỗ trợ thì cũng thế thôi, mình dùng tốt là được

Xp sẽ vẫn thông dụng thôi, k thể bỏ xp được. Mà dùng xp thường có chạy windows update bao giờ, nên nó k hỗ trợ thì cũng thế thôi, mình dùng tốt là được Mình đang dùng XP giao diện windows 8

Mình đang dùng XP giao diện windows 8 Mấy hôm trước thấy quán net của anh cũng dùng giao diện windows 8, nhìn ngoài chả khác gì. Tốt nhất là cái xp song song với 7 hay 8 nữa. Xp chiến game sướng phải biết, nhẹ, khỏe.

Còn máy của bác thớt kia đã cài frame work 2 chưa nhỉ? Mà sao k dùng windows update mà cập nhật lên

huonguyen_mk

Mình đang dùng XP giao diện windows 8 không được luôn bác à

thuy_an1104

không được các bạn àh Máy bạn có cài Windows Íntaller không. Vì muốn cài .NET Framework thì trước đó phải cài Windows Installer. Máy bạn XP SP3 thì cài bản WindowsXP-KB942288-v3-x86.exe. Bạn tải về và cài xem sao. Link:

the_lonelysheep

Máy bạn có cài Windows Íntaller không. Vì muốn cài .NET Framework thì trước đó phải cài Windows Installer. Máy bạn XP SP3 thì cài bản WindowsXP-KB942288-v3-x86.exe. Bạn tải về và cài xem sao. Link:
đúng rồi chắc Windows Installer của thớt bị lỗi hay lỗi thời, thớt cài bản Windows Installer mới nhất xem

Các chủ đề có liên quan khác