Arno

chẳng là em có ép cứng phụ đề của phim và phim, thế nhưng ép xong thì khi xem xem video ở góc bên trái màn hình hướng 10h xuất hiện tiêu đề "total video converter 3.71". em chẳng muốn nó xuất hiện tí nào, có cách nào add phụ đề mà không xuất hiện cái tiêu đề trên ko, để xem phim không bi mất một góc màn hình, nếu ai biết giúp đỡ dùm mình... Thank nhiều

Graeme

Kiếm phần mềm khác mà làm, loại phần mềm này có rất nhiều. Chịu khó search google nha bạn!

dùng TVC hardsub thật tối kị, TVC hỗ trợ mỗi định dạng *.srt trong khi 4mat này ngoài time với lời sub ra chả có cái gì cả

khuyên bạn nên sử dụng MeGUI, hỗ trợ *.ass (sub ở đây đang dạng màu sắc biến hóa khôn lường luôn), tuy hơi khó dùng nhưng chắc chắn sẽ ra một thành quả đẹp mắt mà không làm hỏng chất lượng phim

ps, thời gian hardsub phụ thuộc vào thời gian chiếu phim và dung lượng file sub, không dựa vào dung lượng film, nên bạn cố mà tìm cái file sub nhẹ tí cũng bớt time đợi đấy

Ramsey

chẳng là em có ép cứng phụ đề của phim và phim, thế nhưng ép xong thì khi xem xem video ở góc bên trái màn hình hướng 10h xuất hiện tiêu đề "total video converter 3.71". em chẳng muốn nó xuất hiện tí nào, có cách nào add phụ đề mà không xuất hiện cái tiêu đề trên ko, để xem phim không bi mất một góc màn hình, nếu ai biết giúp đỡ dùm mình... Thank nhiều Thiếu gì các phần mêm convert chuẩn hơn total video converter 3.71, vis dụ thằng này:

buingoc_duc2003

chẳng là em có ép cứng phụ đề của phim và phim, thế nhưng ép xong thì khi xem xem video ở góc bên trái màn hình hướng 10h xuất hiện tiêu đề "total video converter 3.71". em chẳng muốn nó xuất hiện tí nào, có cách nào add phụ đề mà không xuất hiện cái tiêu đề trên ko, để xem phim không bi mất một góc màn hình, nếu ai biết giúp đỡ dùm mình... Thank nhiều xài virtualdubmod đơn giản

Các chủ đề có liên quan khác