khi load 1 trang ở ketnooi.com/forum thì.... 3s để load nôi dung comment , còn 7s load chữ kí

rất nhiều bạn thiếu ý thức , chèn html,javascrip Flash phản cảm

nhiều flash nhìn vào đau cả mắt........có chữ kí cả tấm hình kỉ niệm....anh ấy còn spam nữa chứ

nguy cơ rất lớn khi bạn click vào.........

ai biết nó là gì

thủ thuật chặn toàn bộ chữ kí ở VN-ZOOM

Fierfox và Chrome đã cài Add-on Adblock

Filter preferences

Code: ketnooi.com/forum##.signature.restore

NGuồn Kamikize vozforums

Hans

Cũng hay nhưng Chữ kí không ảnh hưởng nhiều lắm đâu.. Dcom mà không đăng kí thì nó khác bạn ah

Cũng hay nhưng Chữ kí không ảnh hưởng nhiều lắm đâu.. D-com mà vào Vnz thì hộc máu mồm bạn à

Làm gì có chèn được HTML với Javascript các code đơn giản có đấy bạn

không trực tiếp, nhưng gián tiếp khi bạn click

chữ ký mình đẹp mà đâu đâu, nó như thế nào, miêu tả mình biết với

Amot

15 idol Nhật Bản mà các thanh niên Việt Nam ngưỡng mộ cả Forum mình thích nhất chữ ký của bạn

Chặn toàn bộ chữ ký sẽ là sai lầm đấy. K0 thích chữ kí của ai thì chặn người đó thôi, mình toàn làm vậy.

Brannon

Dcom mà không đăng kí thì nó khác bạn ah không hiểu sao đọc tới cmt này lại không nhịn được cười, nhưng có lí

ria_em2009

15 idol Nhật Bản mà các thanh niên Việt Nam ngưỡng mộ bác cho em xin cái list tên cái

nhox_lj

chữ ký mình đẹp mà Chữ ký của pác hầu như là tớ coi hết rồi Đếm thì khoảng 13/15

embels_b

15 idol Nhật Bản mà các thanh niên Việt Nam ngưỡng mộ thêm tên mấy e ấy vào để mình Google seach thần chưởng

mjviet2008

theo mình thì nên hạn chế , mấy cái hình thì nên hạn chế kích thước,mấy cái Flash gây khó chịu lắm!!

Murdoc

theo mình thì nên hạn chế , mấy cái hình thì nên hạn chế kích thước,mấy cái Flash gây khó chịu lắm!! flash là bị cấm tuyệt đối

ai để là dính point ráng chịu

Caine

Chữ kí mà bạn click vô làm gì, click vô ra trang khác rồi còn gì.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Một số thủ thuật khởi động (Warm up) tích cực trong giảng dạy môn tiếng Anh lớp 6 Luận văn Sư phạm 0
G Phát triển thị trường cho mặt hàng thủ công mỹ nghệ của công ty Mỹ thuật Trung ương Luận văn Kinh tế 2
7 Game chiến thuật Thủ Tháp Tam Quốc cực hay - mở máy chủ mới - miễn phí 25 Vạn Vàng Game online 0
D GAME GTA. SA ONLINE Ai BIẾT NHỮNG THỦ THUẬT AUTO FARM .BUG TIỀN XE CREDITS GIÚP MÌNH VỚI. Thủ thuật tin học 2
T Nghề kế toán và thủ thuật học kế toán thuế? Thị trường, Mua bán 0
S Nghiên cứu ứng dụng các thủ thuật theo đường hướng giao tiếp đối với việc dạy ngữ pháp cho sinh viên Ngoại ngữ 0
D Nghiên cứu phản ứng của học sinh đối với các thủ thuật giáo viên sử dụng để dạy phát âm tại trường P Ngoại ngữ 0
V Một nghiên cứu cải tiến về việc áp dụng các thủ thuật siêu nhận thức trong việc học từ vựng của sinh Ngoại ngữ 0
T Nghiên cứu lợi ích của thủ thuật đoán nghĩa từ mới dựa vào ngữ cảnh cho học sinh lớp 11 tại trường T Ngoại ngữ 0
N Nâng cao khả năng lưu nhớ từ vựng tiếng Anh bằng cách sử dụng các thủ thuật ghi nhớ: nghiên cứu hành Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác