Raymundo

tình hình là mạng nhà em dạo này rất chậm em vào ping thì thấy có reply một hồi nhưng rất chậm rồi request 1 lần..cho em hỏi cách khắc phục với em dùng mạng dây FPT 275k một tháng lận ạ mà xem youtube chạy như rùa

thucle77

tình hình là mạng nhà em dạo này rất chậm em vào ping thì thấy có reply một hồi nhưng rất chậm rồi request 1 lần..cho em hỏi cách khắc phục với em dùng mạng dây FPT 275k một tháng lận ạ mà xem youtube chạy như rùa Co thể không phải do mạng mà do máy của bạn.

tuchinhtri299

Co thể không phải do mạng mà do máy của bạn. èo máy mình đầy đủ driver nhà mình máy nào cũng bị cả bạn mọi hôm vẫn chạy như trâu bò ý

tearsnuna

tốc độ bao nhiêu àm chậm hả bạn? xem youtube bất cứ một clip nào cũng như rùa chạy bạn à

Aditeya

Tình trạng chung rồi, mềnh bị tới 3 tháng nay, gọi KTV thì nó chỉ test sáng, mà sáng thì lại ngon, tối đến thì chậm hơn rùa, mà mình thì toàn 11h mới ol, thế mà xem phim đợi load mà đến phát bực

trongduc_dt

Tình trạng chung rồi, mềnh bị tới 3 tháng nay, gọi KTV thì nó chỉ test sáng, mà sáng thì lại ngon, tối đến thì chậm hơn rùa, mà mình thì toàn 11h mới ol, thế mà xem phim đợi load mà đến phát bực hôm bữa mình cũng kêu người tới sữa rồi cũng thế này..tốn 275k chia buồn cùng

vnbinhminhvn

xem chậm thì có thể do server của link , máy ok rồi nghĩ tới server thôi , chỉ 1 trang hay trang nào cũng vậy , ping ngon mà mạng chậm thì kiểm tra băng thông với speedtest , dow thử 1 vài clip nào trên youtobe để test tốc độ cũng dc , khi không được như gói cước thì nghĩ tới tổng đài bạn ạ

hoahongty_89

VNPT youtube mấy ngày nay cũng chậm rì à, mạng VN thì hên xui mà Mình xài VNPT vẫn bt mà.

Freca

Nhà em vnpt chậm hơn rùa. Load youtube cũng lâu. Nhưng download vẫn max speed. Đếch hiểu @@

nhypy

do nhà mạng bạn ơi . không có j phải lo hết . còn bạn bị 3->4 ngày thì alo lên bảo họ reset mạng lại cho bạn . vẫn còn chậm thì còn 1 cách là gọi nó xuống rồi bảo nó dùng speed text đường truyền cho bạn

Shaan

tốc độ bao nhiêu àm chậm hả bạn? mọi hôm dowload thì được 600kb/s nay chỉ còn 200kb/s

Muir

Nhà bạn còn cái máy tính nào nữa không bạn vào mạng coi tình hình thế nào ? Nó còn phụ thuộc vào card mạng và modem nữa đấy

minhtrangkool

mọi hôm dowload thì được 600kb/s nay chỉ còn 200kb/s Cái đó còn tùy vào dung lượng file download và tốc độ down của từng trang bạn à

Các chủ đề có liên quan khác