ngochai_tp1995

các bạn cho em hỏi tại sao máy tính nhà em đang dùng XP trước em để acc khóa máy rồi bỏ rồi giờ lại có 2 acc admin T_T k xóa được cái nào 1 trong 2 làm cho ổ C nhà em lúc nào cũng gần full mà dùng mỗi acc admin thì lại có 1 cách setup và dữ liệu khác

t1nhy3ul4gj91

các bạn cho em hỏi tại sao máy tính nhà em đang dùng XP trước em để acc khóa máy rồi bỏ rồi giờ lại có 2 acc admin T_T k xóa được cái nào 1 trong 2 làm cho ổ C nhà em lúc nào cũng gần full mà dùng mỗi acc admin thì lại có 1 cách setup và dữ liệu khác Vào Control Panel\User Accounts and Family Safety\User Accounts\Manage Accounts => click vào account và toot off là ok!

loi_lam

Chỉ có 1 administrator thôi mà, acc còn lại chỉ thuộc Group Ad, vẫn xóa như thường mà. Sao lại có chuyện cả 2 thằng ad được nhỉ?? Thực sự mình chưa gặp bao h. Bạn lấy quyền thằng nào là Administrator xóa thằng kia. Có lẽ bạn làm ngược lại nên k được đó. Còn k được nữa thì Off nó đi.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Chơi hai acc boom trên 1 máy(Crazymulti.exe)Có virus!!!!!!!!!!!!!!!!!!Nguy Hiểm InterNet 0
D Phân tích hiệu quả kinh tế đối với nhà máy điện gió Bạc Liêu có xét đến các yếu tố về sự thay đổi giá điện, giảm khí thải CO2 Khoa học Tự nhiên 0
M Có Nên Chọn Máy Tính Laptop Dell Vui Cười Chém Gió 0
D Bài tập Datapath kiến trúc máy tính uit có đáp án Công nghệ thông tin 0
D Thiết kế nhà máy bia công suất 100 triệu lít/năm gồm 3 loại bia: bia hơi, bia chai và bia lon (có bản vẽ) Kiến trúc, xây dựng 0
D Khảo sát điện áp lưới phân phối khi có máy phát điện gió Khoa học kỹ thuật 0
H Nghiên cứu quá trình công nghệ xử lý nước thải nhà máy bia có công suất 30m3/ngày/đêm bằng aeroten Kiến trúc, xây dựng 0
H Một số đặc điểm kinh tế, kỹ thuật của Nhà máy có ảnh hưởng đến công tác tiêu thụ sản phẩm ở công ty Luận văn Kinh tế 0
H Quản trị và giám sát máy chủ DNS Trong mỗi chương đều có các khái niệm cơ bản của DNS, các bước thực Luận văn Kinh tế 0
D DCOM Lỗi 797: Kết nối đến máy tính từ xa có thể không được thiết lập bởi vì các modem không tìm thấy Hỏi đáp Tin học 0

Các chủ đề có liên quan khác