teddy_nhojbong

Mình có 1 số file văn bản được tạo bằng W 2003 nhưng khi mình chuyển qua W 2007 thì lại không sử dụng được chức năng Protect Document trong W 2007.

Trường hợp của mình thế này: Khi mình dùng W 2003 thì việc đóng mở form rất đơn giản chỉ việc kik vào hình ổ khóa màu vàng trên thanh tool bar (Protect Form) nhưng khi chuyển qua dùng W2007 thì để đóng mở form đã tạo sẵn mình phải kik vô Protect Document, rồi chọn Restrict Formattinh and Editing, tiếp đến chọn stop để mở Protect Form. Sau khi chỉnh sửa thì chọn allow tại mục Editing restrictions rồi chọn Yes là lại có thể đóng form và dùng bình thường. Nhưng không hiểu sao có 1 số file sau khi chọn protect Document, chọn stop để đóng bảo vệ form, chỉnh sửa văn bản xong thì lại không thể tict được vào allow tại mục Restrict Formattinh and Editing. xin hỏi trường hợp như thế là lỗi gì và làm sao để khắc phục?

Ví dụ như file này

Gall

Word 2007 không hỗ trợ những thông tin tử Word 2003 đâu, cài Word 2013 đi rồi hỗ trợ được hết

quyenduong8926

Word 2007 không hỗ trợ những thông tin tử Word 2003 đâu, cài Word 2013 đi rồi hỗ trợ được hết Máy hiện tại mình đang dùng có cả W2003 và 2007 mà. Mỗi lần muốn chuyển chỉ cần mở biểu tượng W tương ứng để comfig. Cái mình thấy lạ ở đây là có cái văn bản thì xài bình thường nhưng lại có cái bị lỗi như cái nêu trên. Pro nào có thể giúp mình được ko?

Drystan

nên dùng 1 trong 2 bản thôi bác ơi. office 2003 có phần mềm hỗ trợ mở file 2007 mà!

Ardell

nên dùng 1 trong 2 bản thôi bác ơi. office 2003 có phần mềm hỗ trợ mở file 2007 mà! Mình thì dùng W2007 rồi nhưng các file mẫu lại được tạo từ W2003. Trong đó, có 1 số file bị lỗi như trên mà mình không biết làm sao để sửa. Pro nào chỉ mình với! Thanks!

Các chủ đề có liên quan khác