ai_hoi

mọingười giúp mình cái mình không gửi được file wa bleutooth., mình đã cài đi cài lại mấy lần rồi. vẫn không được ai biết thì giúp mình cai nha

minh_blog

cài xong bạn phải add thiết bị trước để máy cài thêm trình nhận dạng thiết bị,sau đó mới dùng được bluetooth. Nhưng có loại điện thoại k nhận được file send từ laptop đâu bạn ạ

phat_tien

mọingười giúp mình cái mình không gửi được file wa bleutooth., mình đã cài đi cài lại mấy lần rồi. vẫn không được ai biết thì giúp mình cai nha
Hình của bạn nhỏ quá. Cài lại bluetooth đi.
cài xong bạn phải add thiết bị trước để máy cài thêm trình nhận dạng thiết bị,sau đó mới dùng được bluetooth. Nhưng có loại điện thoại k nhận được file send từ laptop đâu bạn ạ Điện thoại nào vậy? Mình nghĩ điện thoại của bạn để chế độ ẩn rùi.

newshorizon16

Mình cài lai mấy lần rồi. mấy lần trước mình cug dung được mà.

có ai giúp mình không

Arthur

cài xong bạn phải add thiết bị trước để máy cài thêm trình nhận dạng thiết bị,sau đó mới dùng được bluetooth. Nhưng có loại điện thoại k nhận được file send từ laptop đâu bạn ạ Ai nói với bạn là điện thoại không nhận được file send từ laptop. Chắc bạn chưa bao giờ dùng chức năng này của laptop Chủ topic lên trang chủ của hãng máy mà bạn đang dùng tải driver Bluetooth về cài lại xem sao

dinhphuonglan

đầu tiên bạn phải add nó vào trước, sau khi có mã xác nhận, cả dt và laptop đều chọn ok thì lúc đó mới kết nối được, khi đó mới gửi được. chứ chỉ bật bluetooth, tìm thấy nhau và send thẳng qua thì không được vì thực chất nó chưa có kết nối mà, nó chỉ mới nhìn thấy nhau thôi, chưa nhận bà con nhé bạn

Kenly

Ai nói với bạn là điện thoại không nhận được file send từ laptop. Chắc bạn chưa bao giờ dùng chức năng này của laptop Chủ topic lên trang chủ của hãng máy mà bạn đang dùng tải driver Bluetooth về cài lại xem sao mình nói có loại điện thoại chứ j nói tất cả,mình chưa dùng thì sao dám vào đây nói, điển hình là con đt Tàu của thằng bạn mình đây,k gửi được

toemlemlinh_bt

mình nói có loại điện thoại chứ j nói tất cả,mình chưa dùng thì sao dám vào đây nói, điển hình là con đt Tàu của thằng bạn mình đây,k gửi được có thể không phải do cấu hình điện thoại mà do cài đặt thui.

hoangdong14_01

Tốt nhất bạn up lại cái hình xem nó bị làm sao, down cái hình kia về zoom lên vẫn chả thấy gì

chjp_kute

Mình cài lai mấy lần rồi. mấy lần trước mình cug dung được mà.

có ai giúp mình không Chụp hình rồi post lên đây là xong. Cái pic đầu kia không nhìn thấy mô

summerain203

vẫn không được bạn ah. mình đấ cài lại tất rồi

add diver thì không có cái nào bạn ah. khong biết làm sao nữa

Các chủ đề có liên quan khác