kao_bzo

Mỗi lần khởi động lên là máy báo lỗi này. Bạn nào giúp mình với!

Cuinn

Mỗi lần khởi động lên là máy báo lỗi này. Bạn nào giúp mình với! Lỗi NF rồi bạn ạ, lên mạng tải về rồi cài lại đi

Stevenson

Hình như là lỗi thiếu đúng phiên bản Net Frame mà . File cũng có thể do Virus gây ra nữa , bạn sài windows 7 thì thử cài lại các Net Frame trên máy và cài đủ luôn bộ Net Frame thử , cái ảnh máy mình load không dc @@

Mình nghĩ là liên quan đến YontooDesktop vì mình cài bản Net.Framework mới nhất rồi nhưng máy vẫn bị vậy.

demen_xy_0504

Mình nghĩ là liên quan đến YontooDesktop vì mình cài bản Net.Framework mới nhất rồi nhưng máy vẫn bị vậy. không phải là cài mới nhất là được mà phải cài đúng bản YontooDesktop yêu cầu , bạn nên cài cho đầy đủ hơn nhé

Bạn chỉ mình cách tìm bản phù hợp luôn với! Netframework có vài bản thôi mà bạn, bạn úp sọt tất vào máy là ok

Ko nặng đâu bạn ạ Cài đủ rồi từ sau cứ thế mà dùng đỡ phải lăn tăn

coc_trau

Bạn chỉ mình cách tìm bản phù hợp luôn với! Bạn vào nơi Down phần mềm đó , nó sẽ ghi bản Net Frame phù hợp để chạy phần mềm , down bản Net Frame đó về cài là OK

bạn có cài Soft nào tên Yontoo không ? Nếu không thì có lẽ là Virus , bạn hãy cài soft quét lại toàn bộ máy nhé

Các chủ đề có liên quan khác