Ashkii

không biết bị lỗi gì Lỗi này quan trọng, nếu bị lỗi này sẽ không active được acc thứ 2 trở đi

Mình dùng windows 8, mặc định chương trình copy sẽ tạo một thư mục trong Application Data

Mình code để xoá file lưu ac trong này.

xusomongmanh

Tìm xem thư mục Copy nó nằm ở đâu, thường phải có Application Data Bác nói kĩ đi , bác nói thế em không hiểu?

ninjaninja_3456

Bác nói kĩ đi , bác nói thế em không hiểu?
Thử xem trong máy bạn có cái này không nha

C:\Users\xxx\AppData\Roaming\Copy

Bởi vì Copy nó lưu thông tin ac đăng nhập ở đây

Lỗi này quan trọng, nếu bị lỗi này sẽ không active được acc thứ 2 trở đi

Mình dùng windows 8, mặc định chương trình copy sẽ tạo một thư mục trong Application Data

Mình code để xoá file lưu ac trong này. dzây là phải tải app trên coppy về rùi mới chạy chương trình ?

mình chưa cài đặt app đó

b0ys0ck_ng0c

em tìm đếm đấy rồi có thấy gì đâu? không biết phải làm gì Vấn đề là có tìm thấy thư mục đó không?

Verel

Tool chỉ chạy trên Win8 hay chạy được hết các windows vậy nguoila ?

Yuli

Quá thảm ! Tools chạy trên windows 8 mà mình thì thì dùng windows XP

anh_tan_th

Mình vừa Ghost lại Win8 để dùng tool. Thank bạn! Bạn giỏi thiệt. Mình test thử với 3 cái thì nó báo mail chưa kích hoạt.

thanh_thanh6646

Acc refer active hết rồi mà xem web thì như thế này "Waiting for email verification" xin hỏi bạn là đợi ai verify nhỉ ?

www.andyluv_xxx

Acc refer active hết rồi mà xem web thì như thế này "Waiting for email verification" xin hỏi bạn là đợi ai verify nhỉ ? Nó tự động active bạn ạ, nhưng khổ cái là hiện tại nhiều người dùng tool quá nên nó đăng bị nghẽn, đang cần trợ giúp của những ai có mail maricopa.edu thi Phần mềm mình, mượn tý rồi trả lại thôi

Các chủ đề có liên quan khác