Terran

Nhà em dùng mạng VNN + Wifi , tốc độ down khoảng có 300 KB / s nên rất lâu .

Em nhà cùng kiệt nên không có tiến đổi mạng ~~

Đã thử hết các cách ( giới hạn , kết hợp phần mềm , đổi LAN10MPS , v.v ) nhưng chỉ thế là cùng .

Em biết rằng tốc độ down còn phụ thuộc vào nhà mạng , nhưng dù sao ai có cách nào làm được như video thì giúp em với , tuy không được pro như mấy anh nhưng gì đây đối với em là đủ rồi ~~

thoidi

Thank bạn
Mà Internet Speed Hack là gì vậy ? Bạn download về dùng thử xem.... Cũng khá ổn... và chọn tốc độ phù hợp với tốc độ của bạn...

dùng đi rồi biết hậu quả

Ít tiền dow thế ngon rồi còn đòi cao hơn @@ Hậu quả là gì thế....

Hậu quả là gì thế.... Nói thử đi ~~

Không ai giúp minhfd à , đừng nói phủ phàng thế chứ , hic hic

Không giúp thì an ủi chút chứ ~~

Em biết là gần 99 % là không lên được nhưng dù sao có cách thì giúp chứ ~~

windcloud2047

Nói thử đi ~~

Dù sao thì không lên được đâu bạn đừng làm VNPT phá sản tội họ

Afham

Nói thử đi ~~

Hehe... vậy bạn dùng thử cái này nhé :

Nó cũng giúp bạn được phần nào đó....

phuthanhled

Chắc khi nào rảnh đổi sang cáp quang xài quá , nghe đâu bên đó nó kêu down đến 20 MB/s ( khủng quá )

Thật sự là mạng Family bác ạ ~~ Do thế không đổi thôi chứ không phải không tiền , nói thế cho mấy bác giúp , mà ai chỉ đi , đỡ tốn tiền thay ~~

123_letsvi

Chắc khi nào rảnh đổi sang cáp quang xài quá , nghe đâu bên đó nó kêu down đến 20 MB/s ( khủng quá )

Thật sự là mạng Family bác ạ ~~ Do thế không đổi thôi chứ không phải không tiền , nói thế cho mấy bác giúp , mà ai chỉ đi , đỡ tốn tiền thay ~~
cáp 20mb sao thế cái pic này là gì

onggia_bongxu

Cáp quang thì cũng tùy gói cước. Bạn có điều kiện thì cứ triển thôi . Mega Family mà download được chỉ 300kB/s thôi sao? Thế thì phải xem lại. Mình xài Basic mà còn 450kB/s nè

Các chủ đề có liên quan khác