Xin chào tất cả các bạn, mình đăng ký được khoảng 1 tuần đường truyền cáp quang gói 14MB đóng phí 1 lần/năm là 4.225.000 đồng & đã test download thử server trong nước cho kết quả cũng rất nhanh, còn server nước ngoài thì tùy nhưng cũng vài MB trở lên.

các bạn có thể thảo luận gói cáp quang VNPT tại đây nhé.

Còn dưới đây là hợp đồng của gói quang đang sử dụng :

Video Clip Test :

leminhdungifc

Tốc độ như vầy duy trì liên tục hay thỉnh thoảng vọt lên thui? Tốc độ này của mình ổn định từ lúc đăng ký đến hiện tại bây giờ.

muadong_conmua

Mình cũng muốn xài Mạng cáp quang ! Mọi người có thể tư vấn cho mình giá gói theo tháng hay năm rẻ nhất của cáp quang là gói gì không !? Thanks

P/S: mình ở Long An

nguyenreport

Tốc độ này của mình ổn định từ lúc đăng ký đến hiện tại bây giờ. Bác speedtest.net xem được bn rồi post ảnh cho a e tham khảo với

pndh_91

mình dùng gói 3tr /năm

Giá gì mà nghe choáng vậy bác. Bác ở đâu, đăng kí gói nào, đăng kí ở đâu vậy?

Sigehere

sao rẻ thế, bác nào lập hẳn 1 topic tư vấn cho anh em vấn đề mạng cáp quang này đi, gói nào rẻ đáng dùng, mạng của hãng nào

thyhang159

Giá gì mà nghe choáng vậy bác. Bác ở đâu, đăng kí gói nào, đăng kí ở đâu vậy? e ở quảng bình, đkí gói trên đó ở trung tâm huyện

rockfan_u2

sao mình vào trang chủ, toàn thấy tính tiền theo tháng nhỉ, có cái nào tính tiền theo năm đâu, bạn nào có trang ghi cước lắp cáp quang vnpt tính theo năm thì cho mình với, mình ở HN

khanh_lenin

gói cáp quang 3tr 1 năm sao rẻ thế , tính ra 1 tháng có 250k , tui 1 tháng cũng 250 ( chưa thuế ) sao có 4mb thoy à

chẳng lẽ phải đổi sang năm

roomykite

sao mình vào trang chủ, toàn thấy tính tiền theo tháng nhỉ, có cái nào tính tiền theo năm đâu, bạn nào có trang ghi cước lắp cáp quang vnpt tính theo năm thì cho mình với, mình ở HN Bạn cứ thử gọi điện lên chỗ đăng ký VNPT nơi gần nhất hỏi thử xem có gói nào tính theo năm không ? vì theo mình biết thì tùy mỗi địa phương sẽ có chính sách riêng.

Sydney

mình dùng việt teo gói 165 lúc chỉ có 2 người dùng mạng tốc độ dow là 350kb/s

mạng thường

mosvananh

sao search trên mạng thì có gói nào 3triệu/năm đâu, có gói 12mb 650k/tháng => 1 năm 12.650k=7,8triệu/năm mà trọn gói 1 năm thì có giảm nhưng không đến nỗi là giảm tới hơn nửa đâu

Các chủ đề có liên quan khác