Thank Camak159,Tôi_iu_VN,ForceF5 đã giúp đỡ hoàn thành tool!

- Không cài ứng dụng Copy trên máy, nếu lỡ cài thì Log Out, thoát và xoá sạch hoàn toàn và ứng dụng Copy trên PC

- Nhập link ref và số acc cần tạo click Go

- Ngồi nhìn chương trình chạy thôi nhé, cấm động tay động chân

Cần có .Net Framework 4 trở lên

Yêu cầu windows 8

Làm theo đúng video hướng dẫn nhé.

Video:

Thành quả của mình
Download

kem_ftu

bác Nguoila ơi em thử get 2 acc tools get thành công rồi nhưng vao xem thì không thấy tăng dung lượng , không biết sao?

oanh_nh1m

bác Nguoila ơi em thử get 2 acc tools get thành công rồi nhưng vao xem thì không thấy tăng dung lượng , không biết sao? Get thành công và ứng dụng copy phải chạy lên và đăng nhập mới thành công.

Và phải đợi 1 thời gian nữa dung lượng mới lên

hoak_gift

em thấy nó đăng nhập thành công rồi , ngồi chờ từ nãy mà chưa thấy dung lượng lên

mrhoang23888

Tình hình là có nhiều người tao acc quá, link active đang bị nghẽn không active nỗi chắc đêm test thôi, thảo nào không thấy tăng dung lượng!

Mọi người cùng test và cho ý kiến nha! Chờ thôi bác à! bây giờ em test đến chỗ active thì được có một cái đầu tiền à đến cái thứ hai là đứng không active được nữa!

nhoc_catinh86

không biết bị lỗi gì Cứ Continue chạy tiếp bạn à , mình cũng bị như vật!

bác chủ thớt cho mình hỏi. mình dùng cái tool ấy tạo 5acc nhưng k thấy tăng dung luợng. vào account xem thì thấy ghi

Referred KFDBKK 10 minutes ago Waiting for install

Referred IDEFTI 10 minutes ago Waiting for install

Referred CMSHHC 11 minutes ago Waiting for install

Referred JIEAFJ 11 minutes ago Waiting for install

Referred GLGEHG 11 minutes ago Waiting for install

thế là dư lào?????????

bác chủ thớt cho mình hỏi. mình dùng cái tool ấy tạo 5acc nhưng k thấy tăng dung luợng. vào account xem thì thấy ghi

Referred KFDBKK 10 minutes ago Waiting for install

Referred IDEFTI 10 minutes ago Waiting for install

Referred CMSHHC 11 minutes ago Waiting for install

Referred JIEAFJ 11 minutes ago Waiting for install

Referred GLGEHG 11 minutes ago Waiting for install

thế là dư lào????????? Đợi lúc bạn à , lát là có mail báo về ý mà!

Bác Nguoila ơi em test đi test lại rồi, em chỉ active được cái acc đầu tiên thôi , các acc tiếp theo cứ đứng hoài , không biết có phải lỗi không , nếu là lỗi mong bác fix cho mọi người!

my_ngoc60

Bác Nguoila ơi em test đi test lại rồi, em chỉ active được cái acc đầu tiên thôi , các acc tiếp theo cứ đứng hoài , không biết có phải lỗi không , nếu là lỗi mong bác fix cho mọi người! chuẩn đấy bác, e cũng bị vậy

hoaithuong209

các bạn phải đảm bảo là chạy trên windows 8, chứ nó bị lỗi như hình bạn úp rồi continus để chạy tiếp thì đảm bảo là chỉ 1 acc đầu tiên active dc thôi

hllc_yeuanh

các bạn phải đảm bảo là chạy trên windows 8, chứ nó bị lỗi như hình bạn úp rồi continus để chạy tiếp thì đảm bảo là chỉ 1 acc đầu tiên active dc thôi Em dùng trên windows 8 bác à !

Các chủ đề có liên quan khác