Chào các bạn !!!

Cho mình hỏi là máy mình không biết có vấn đề gì mà khi khởi động lên là có 1 đường trắng sọc chạy dưới thanh màn hình là gì vậy(Chưa tới phần Load windows với welcome nha)

Nếu các bạn có nói là lỗi windows thì không thể được vì mình mới cài lại windows đó

Thanks các bạn đã ghé qua giúp mình !!!!!!!!

Quade

máy bạn có rơi, hay va đâp mạnh lần nào ko?

mình nghĩ cái này do card màn hình có vấn đề rồi (đoán thôi nhé)

yeurauxanh

cái này nếu không nhầm thì là 1 dải sọc.nó chạy xong thì lại vào windows bình thường.hay thấy ở những máy tính cổ.mình chỉ biết có vậy

Celsus

cái này nếu không nhầm thì là 1 dải sọc.nó chạy xong thì lại vào windows bình thường.hay thấy ở những máy tính cổ.mình chỉ biết có vậy Ừ bạn nói đúng rồi nhưng máy mình không có cổ đâu bạn .Thanks bạn nha

suale455000

Nếu 1 hàng gạch rồi nó chạy liền lại thành 1 mạnh thì cái đó bt. Chả bị gì hết bạn ạ

maiyeu24880

Tại hồi đó mình không thấy có hiện tượng đó nên hơi sợ 1 chút .Bây giờ các bạn góp ý mình thanks nha

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Đánh giá hiện trạng và đề xuất biện pháp quản lý chất thải rắn tại thành phố đông hà tỉnh Quảng trị Khoa học Tự nhiên 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa (kinh tế hàng hóa) và sự phát triển của kinh tế hàng hóa ở việt nam hiện nay Môn đại cương 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa và vận dụng trong phát triển kinh tế thị trường ở việt nam hiện nay Môn đại cương 0
D lý luận về sản xuất hàng hóa (kinh tế hàng hóa) và phát triển kinh tế hàng hóa ở việt nam hiện nay Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp hoàn thiện việc thực hiện chính sách thu thuế xuất nhập khẩu tại Chi cục Hải Quan Luận văn Kinh tế 0
D Đẩy mạnh xuất khẩu mặt hàng da giày vào thị trường EU trong tiến trình thực hiện EVFTA Luận văn Kinh tế 0
D Đánh giá hiện trạng và đề xuất các giải pháp hoàn thiện công tác quản lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn Long An Nông Lâm Thủy sản 0
D Thực hiện kế hoạch kinh doanh vật liệu xây dựng tại công ty TNHH sản xuất dịch vụ thương mại Mạnh Cường Luận văn Kinh tế 0
D Quy trình tổ chức thực hiện hợp đồng xuất khẩu tại công ty cổ phần sản xuất thương mại may sài gòn Luận văn Kinh tế 0
D QUY TRÌNH TỔ CHỨC THỰC HIỆN HỢP ĐỒNG XUẤT KHẨU CỦA CÔNG TY CP CÀ PHÊ MÊ TRANG Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác