các bạn ơi tự dưng cái phần mềm proshow producer 5 của mình nó bị lỗi không hiển thị đúng file bài nhạc trong mục list file ý... mình thấy nó hiện hết thành dạng như file word vậy...Bạn nào biết tại sao không và có thể cho mình biết cách khắc phục hem...thanks nhiều

xingauxinh

nhưng tớ không add được nó báo lỗi không đúng đuôi nhạc đó bạn giúp tớ đi mờ :

nhung48hb

nhưng tớ không add được nó báo lỗi không đúng đuôi nhạc đó bạn giúp tớ đi mờ : Bạn mở ở ngoài vẫn chạy được chứ? Lúc add nó báo lỗi gì bạn ghi hẳn ra đây cho mình

nhox_lj

T...T tớ mở bên ngoài laptop vẫn bt mà...tự dưng từ thứ 4 tớ mở psh lên bị thế...híc nhìn ngứa mắt lắm đang nhẽ nó phải hiển thị hình nốt nhạc nhu mọi lần ý..bạn rảnh hem dùng teamview xem hộ tớ với X

Felabeorbt

híc khi tớ add nó báo lỗi như nè nè Nó báo file nhạc bị lỗi. Bạn xoá hết mấy bài đó rồi tải lại từ trên mạng đi

dola_dom

nhưng trước tớ không bị giờ sao lại bị nhỉ...tớ tháo ra cài lại psd rồi tải 1 bản nhạc mới toe về vẫn thấy hiên thị nt

lazer_lazy1209

Vậy file nhạc bên ngoài nó biểu tượng nào vậy bạn.! double click vào file nhạc nó có play bình thường không.?

hong_nhung

bên ngoài nó vẫn bt như cân đường hộp sữa .....mỗi psp thế thui thế mí không hiểu sao nữa ý

mình xin lưu ý là...máy mình không lỗi lầm gì nhá....đầy đủ không mất, thiếu gì,, tự dưng cái ps.producer nó bị hiển thị thế thui à....T..T mình có cả bản ps gold trên máy nữa >..<

Các chủ đề có liên quan khác