milo_buffo

500MB em dùng mới có mấy ngày mà hôm nay đã hết lưu lượng 500MB rồi. Dùng tốc độ sau bóp băng thông chán quá. Viettel có gói cước nào tốt hơn không các bác.

thien_vu_vn

500MB em dùng mới có mấy ngày mà hôm nay đã hết lưu lượng 500MB rồi. Dùng tốc độ sau bóp băng thông chán quá. Viettel có gói cước nào tốt hơn không các bác. hack băng thông gói mimax đi

Miss_Ebo

dùng mạng dây, tẹt ga luôn chẳng lo bị bóp nát hàng nữa chủ yếu đkiện thôi

tungb0p

VT mấy hôm nay nó mở BT hay sao ý nhỉ, mấy hôm trước thấy nó không bị ngắt nên cứ để đó khỏi tắt máy sài luôn

Jem

có cách nào hack băng thông gói mimax không các bạn nhỉ...giúp e xíu đi>>>>

tj_xjnh

500MB em dùng mới có mấy ngày mà hôm nay đã hết lưu lượng 500MB rồi. Dùng tốc độ sau bóp băng thông chán quá. Viettel có gói cước nào tốt hơn không các bác. bạn dùng nhiều như vậy có thể dùng gói Dmax không giới hạn lưu lượng có 1 536MB đầu tiên với tốc độ 3G,sau đó tốc độ truy cập giảm xuống 256kbps

Constantine

không hiểu là nói về sim Dcom hay di động nữa. sim Dcom thì làm rỳ có gói mimax. nhưng nếu dùng sim di động thì ĐK thế nào được mức cước tối đa ?????????????

nhoc_heyho

không hiểu là nói về sim Dcom hay di động nữa. sim Dcom thì làm rỳ có gói mimax. nhưng nếu dùng sim di động thì ĐK thế nào được mức cước tối đa ????????????? Dmax+ Mimax đều thuộc diện Mobile Internet nhé , còn MCTĐ thì là sim D-com .

Còn topic này là đang hỏi về MIMAX làm sau cho nó chạy nhanh hơn sau khi dùng hết 500MB , mình chả hiểu bạn đang nói gì

quach_daity

không hiểu là nói về sim Dcom hay di động nữa. sim Dcom thì làm rỳ có gói mimax. nhưng nếu dùng sim di động thì ĐK thế nào được mức cước tối đa ????????????? sim bình thường là đăng kí được mimax. có lẽ nó dùng cùng đường truyền với sim 3g dcom nên tốc độ ngang nhau. nhưng đăng kí mimax zẻ hơn . cắm sim đăng kí mimax vào dcom vẫn dùng bình thường nhé

queen_love_911

mình cũng hack bằng thăng nhưng không đều lúc thì 300 ~~ 400 rồi tụt rần xuống 200 trả hiểu tại sao luôn mình dùng Mobile Internet dùng Mimax có cách nào cho nó ổn định không

lolita_lee

Dùng gói 120k khỏi lo bị bóp băng thông hay h@ck băng thông cũng được, bị fix thì lại tìm cách khác, luôn có người cập nhật khi tìm ra cách mới

chú nằm vùng à. nghe có vẻ hay đấy

vào đây đọc nhé

còn có nhiều cách nhưng đơn giản là k ai chia sẻ sợ bị fix. nằm vùng là sao bác ?

Ý em là em dùng tốc độ kinh quá, mới 10 ngày mà đã hết 500MB roài, dùng tốc độ giới hạn chán quá. Cũng thử hack mà tốc độ chập chờn quá

Dmax là cái gì vậy ak Em tưởng viettel chỉ có mimax và MCTĐ thôi chứ, với lại em đang hởi cho di động mà

Các chủ đề có liên quan khác