tung_264

Tình hình là hum nay mình xem 1 đoạn video trên mp3.zing.vn thì có cái này hiện nên

Mình đã dùng Your Unin-staller! gỡ cả Google Chrome và IDM ra cài lại nhưng chẳng hiểu sao mình không cài được IDM integration nó cứ báo lỗi"Cố gắng hạ cấp tiện ích mở rộng"

Tiện ích mở rộng của mình đây,chẳng bít có nhìu qua không

Mình dùng Google Chrome 26.0.1410.64 m và IDM 6.15 Build 8

hum qua mình dùng vẫn bình thường mà hum nay gặp lỗi này,chảng hiểu sao nữa

bác nào bít về cái lỗi này là gì chỉ giúp em cách khắc phục với

Thanks các bạn !

Averil

mình cũng chưa gặp nhưng bạn thử gỡ IDM extension rồi cài lại xem

nuyenchi

Nó bảo bạn cài tiện ích mở rộng của nó dành cho trình duyệt để tiện download đó mà!

Download và cài đặt IDM integration tại đây:

Dar

vào setting > extension . Sau đó enable cái add on IDM lên là hết làm theo 1 trong 2 bạn trên là hết thôi, nếu không bạn cứ gỡ IDM cài lại là GC nó tự nhận thôi

tj_xjnh

Nó không hiện thanh download của IDM mà hiện cái khung đó hay bạn nhấn vào download thì hiện ra cái bản đó... bạn không cung cấp bản IDM mấy sao biết, nếu nó nhỏ hơn 6.14 thì gở bỏ bản đó đi cài lại ban mới nhất để hổ trở IDM tốt hơn là bàn 6.15 beta8 ở 1 trong 2 link đây :

tui Nghĩ là bản cài IDm của bạn bị cũ cùng với Chrome tự động update mới nên IDm không hở trợ kiệp thôi....

Tham khảo thôi nhé...

boy_me_game2004

mình đã vô setting > extension . Sau đó enable cái add on IDM nhưng không download được

mình đã gỡ IDM integration và cài lại tại Code: https://chrome.google.com/webstore/detail/idm-integration/jmolcgpienlcieaajfkkdamlngancncm nhưng nó báo lỗi "Cố gắng hạ cấp tiện ích mở rộng.

bây h mình không thể cài được tiện ích IDM integration

Mình đã dùng Your Unin-staller! để gỡ cả Google Chrome và IDM ra cài lại mà cứ cài IDM integration là lại báo lỗi "Cố gắng hạ cấp tiện ích mở rộng có bạn nào bí cách khắc phục chỉ mình với

mình đã vô setting > extension . Sau đó enable cái add on IDM nhưng không download được

mình đã gỡ IDM integration và cài lại tại Code: https://chrome.google.com/webstore/detail/idm-integration/jmolcgpienlcieaajfkkdamlngancncm nhưng nó báo lỗi "Cố gắng hạ cấp tiện ích mở rộng.

bây h mình không thể cài được tiện ích IDM integration

Mình đã dùng Your Unin-staller! để gỡ cả Google Chrome và IDM ra cài lại mà cứ cài IDM integration là lại báo lỗi "Cố gắng hạ cấp tiện ích mở rộng có bạn nào bí cách khắc phục chỉ mình với chắc bạn cài quá nhiều tiện ích rồi, cái nào không hay dùng thì tắt đi rồi add IDM là được

daihung777

chắc bạn cài quá nhiều tiện ích rồi, cái nào không hay dùng thì tắt đi rồi add IDM là được Tiện ích mở rộng của mình đây,thế này chẳng bí có nhìu không nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác