link ref của mình là

Mong các bạn ủng hộ nha.

Khi cài mới thì copy vào nha bạn. Mọi ng cùng có ợi mà

macketoi_xd901

10 ký tự. bạn chơi chữ mình quá lắm/

Nhưng dù sao cũng Thank vì 10 kí tự ấy

Cmas ơn bạn nhiều.

Nếu có thể nhờ bạn reg hộ mình với nha

yenphuong4486

upppppp cho bác, Mà tốc độ của nó hình như chậm hơn dropbox phải Nó mới đang Launch mà, Startup mà. Và vì thế nên nó cho 5GB đó. Cứ đăng ký để đấy, lúc nào muốn dùng thì dùng.

phuthanhled

dung lượng tối đa nhạn được nhờ link ref là bao nhiêu thế bồ Họ không nhắc đến điều này. Nhưng nhắc bạn là, 5GB được tăng trong thời gian có hạn thôi, nếu để hai tháng sau chẳng hạn, có thể bạn chỉ được 500MB chẳng hạn. Vậy nên cần tranh thủ.

laclongquan

Mỏi tay lắm rồi các bạn ah. Chẳng biết có được lâu không nữa

Không xem được ảnh được bao nhiêu GB rồi?

Mỏi tay lắm rồi các bạn ah. Chẳng biết có được lâu không nữa

Anh camak159 up nhanh nhỉ ! Thấy cái này cũng hay mà không biết sao ?

P/S: hôm trước vừa up xong cho 2 acc lên 90GB Mediafire giờ lại thấy có món hời mới. Để thử xem !

Không xem được ảnh được bao nhiêu GB rồi? Ảnh vẫn bình thường mà, link host ảnh: imgur.com tui dùng DNS 8.8.8.8 8.8.4.4

Brit

Anh camak159 up nhanh nhỉ ! Thấy cái này cũng hay mà không biết sao ?

P/S: hôm trước vừa up xong cho 2 acc lên 90GB Mediafire giờ lại thấy có món hời mới. Để thử xem ! Ku Mediafire luôn ẩn tàng cái vụ xoá file nên không dám chơi....

bin_nhok

Ku Mediafire luôn ẩn tàng cái vụ xoá file nên không dám chơi.... Up cho nó 90GB khí thế thôi chứ không mặn mà gì thằng Mediafire !

Ảnh vẫn bình thường mà, link host ảnh: imgur.com tui dùng DNS 8.8.8.8 8.8.4.4
Anh camak159 up nhanh nhỉ ? Cái này thì mình chịu. Nó bắt phải đăng nhập trên máy tính mới hoàn thành invite. Cái này đúng sở trường của camak159 rồi... Giống hệt kiểu invite của Dropbox

Fercos

Anh camak159 up nhanh nhỉ ? Cái này thì mình chịu. Nó bắt phải đăng nhập trên máy tính mới hoàn thành invite. Cái này đúng sở trường của camak159 rồi... Giống hệt kiểu invite của Dropbox

Chắc bạn ấy chơi Yopmail, và tên gõ 1, nên một phút ba cái. tui chơi email thật, và gõ tên thật, nên một phút 1-2 cái.

Đó là cả đăng ký và đăng nhập đó.

Winthrop

Chắc bạn ấy chơi Yopmail, và tên gõ 1, nên một phút ba cái. tui chơi email thật, và gõ tên thật, nên một phút 1-2 cái.

Đó là cả đăng ký và đăng nhập đó.
Chuẩn men

keo_que2007

Đó là cả đăng ký và đăng nhập đó. Chuẩn men Là như thế nào ? Cái vụ này hồi giờ mình chưa nghe ?

Các chủ đề có liên quan khác