Chan

ngày trước cài từ cái này qua cái kia, từ avg,avast ,kis,bis-cập nhật suôt ngày ... cuối cùng thì jờ này chẳng cài cái jk` , tường lửa cũng tắt luôn

quan trọng là mình dùng nhiều ,biết mà tránh thôi - vẫn lao vào chém với mấy ông bên box Bảo mật bt

gặp lúc nào đó bạn muốn cài cái này cái kia mà tắt đi thì cũng như nhau

qthai_drt

lướt bình thường như fakebook, 24h, dân trí, vnz thì làm gì dính.

theo mình môi trường internet ẩn chứa nhiều mối nguy hại cho máy lắm nên ít nhất có một antivirus cho an tâm.

Trevyn

đại khái là bất cứ ai đã từng cài nhiều anti-virus rồi đều hiểu là ... chả cần cài cũng được , mình bây h dùng cái window defender có sẵn của windows 8 là ngon lành , chả thấy virus gì hết

đại khái là bất cứ ai đã từng cài nhiều anti-virus rồi đều hiểu là ... chả cần cài cũng được , mình bây h dùng cái window defender có sẵn của windows 8 là ngon lành , chả thấy virus gì hết chuẩn không cần chỉnh

yuna_ichi

ko sao đâu bạn , mình cũng chỉ dùng cái này thôi , tại nó có kèm Windows SmartScreen có tác dụng lọc - ngăn ngừa những j nó đánh giá là nguy hiểm ( virus , trojan ...) Còn với chức năng diệt virus thì mình thấy phần mềm quái nào chẳng như nhau

Dubhghall

Tùy web bạn vào nữa hihi.

Nói chung thì bạn kiếm lấy 1 phần mền ruột rồi lên 4rums xin key

Nhiều anh cho mình free mà.

Dừng JAV nhek

jugenklinsman

ko cài Trình virus thì sao có virus, máy chạy o o là đúng rồi, tới khi cài vào thì thôi, máy tùm lum

chủ xị, chỉ lướt web chơi thôi thì khỏi cài gì cả, vì virus nó cũng đâu có tác dụng .

Các chủ đề có liên quan khác