[url=http://imageshack.us/photo/my-images/856/capturefgyv.png/][/url] Uploaded with [url=http://imageshack.us]ImageShack.us[/url]

cứ nghĩ sai font vào chỉnh thì tìm k thấy time new roman

thiếu font hiển thị nên bị lỗi như thế bạn à - hay là do bạn chuyển đổi font sai nên bị lỗi vậy.

cần nêu rõ hơn nữa về việc xảy ra lỗi

bamboo_2611

cài thêm font vào, link font mình hay dùng mỗi khi cài lại win

Benen

cứ nghĩ sai font vào chỉnh thì tìm k thấy time new roman đùa ah .file TNR là file font anicode của hệ windows mà không có là sao ,bị như thế nào ,lúc mở file lên hay sao nói rõ xem nào ,hình này có khá nhiều font khác nhau dấy

lop129hht

lúc mở lên tự nhiên bị vậy rùi ,mở cái nào cũng vậy ,hơn thế nữa khi lên web đọc báo font chữ cũng bị thay đổi thì pải a TT,e lên tìm tnr mà k thấy đâu hết

sunmi_nguyen

Có lẽ là do bài này dùng nhiều font khác nhau bạn chuyển về 1 font nên bị lỗi! Đang down về tesst thử có kết quả sẽ thông báo luôn

Meirion

Bạn upload file lên lại còn đặt pass chống sửa chữa nên không xác định được file đó dùng font gì để tư vấn cho bạn nhưng ở máy mình hiển thị bình thường không lỗi gì cả! Khẳng định chắc chắn do thiếu font

khoadalat

Máy mình mở vẫn xem được chứng tỏ máy bạn bị thiếu font, hãy add thêm font nhưng file của bạn được đặt mật khẩu chỉ cho phép đọc nên không biết là dùng font gì.

Sorrell

M cũng vừa tải file rồi, mở k vấn đề gì nên m cũng vẫn giữ nguyên kết luận: máy bạn thiếu font. Bạn tải ít font Tiếng Việt này về cài, mở lại là được thôi.

Tài liệu sử dụng font Unicode Times New Roman chuẩn máy nào cũng có. Chẳng hiểu sao máy bạn bị mất. Bạn hãy download bộ font Unicode cài lại cho máy sẽ đọc được:

M cũng vừa tải file rồi, mở k vấn đề gì nên m cũng vẫn giữ nguyên kết luận: máy bạn thiếu font. Bạn tải ít font Tiếng Việt này về cài, mở lại là được thôi. cái này link die rùi a

Máy mình mở vẫn xem được chứng tỏ máy bạn bị thiếu font, hãy add thêm font nhưng file của bạn được đặt mật khẩu chỉ cho phép đọc nên không biết là dùng font gì.
vậy là nó bị thiếu font tnr à a

class_07cx2

cái này link die rùi a Copy paste tab mới vẫn tải được mà, nếu cài đầy đủ font chưa được bạn cần xem lại bộ cài đặt, cài lại bộ khác để khắc phục lỗi này.

Các chủ đề có liên quan khác