mình dùng microsoft 2007... mới tải một cái file powerpoint 2003 về... nhưng mà k đọc được...

bình thường chỉ thấy 03 k đọc đk của 07 thôi chứ chưa tương tự như trên bao giờ.

các bạn có thể giúp mình cách chỉnh đk k... hy vọng k cần cài đặt gì nhiều...

Garron

lỗi file đấy ah ,có thể do file đó người lưu lại lưu không đúng ,làm ơn cho cái hình thì mới nói được

Arielo

ok .lỗi file không phải do máy bạn ,do người viết lưu lại sai nên nó có hiện tượng này ,vô phương cứu chữa

poroonline

vì không tương thích ,nếu nó không tương thích với 1 file bất kì hệ office củ có khả năng nó mã hóa file đó luôn ,trường hợp bạn không hiếm gặp trên ketnooi.com/forum đâu ,mình có giải quyết cho vài người rồi

bạn muốn coi nó lại bình thường dùng phần mềm phù hợp với nó ,1 lời khuyên chân thành đấy ,nếu không coi được dù phần mềm 2003 thì nói mình ok

vincedesusu

vì không tương thích ,nếu nó không tương thích với 1 file bất kì hệ office củ có khả năng nó mã hóa file đó luôn ,trường hợp bạn không hiếm gặp trên ketnooi.com/forum đâu ,mình có giải quyết cho vài người rồi

bạn muốn coi nó lại bình thường dùng phần mềm phù hợp với nó ,1 lời khuyên chân thành đấy ,nếu không coi được dù phần mềm 2003 thì nói mình ok tức là bh mình fải cài thêm cái 2003... rắc rối nhỉ

timbandj

cho chắc đi bạn ,mình cũng bính dính lỗi này 1 lần cái bài luận rồi ,nên máy mình vĩnh viễn không dùng nữa ,mình chỉ dùng 2003 + 2007 thôi

Các chủ đề có liên quan khác