themask_fly

Tạm thế ................, Muốn ngon nữa thì nhờ thánh khác cao tay tài phép lâu năm hơn nhé

làm sao hay vậy ta, tiếc là cái trán em bị sao rồi

cobe_kobitnoi

làm sao hay vậy ta, tiếc là cái trán em bị sao rồi cho me vợ bốc hơi còn em nó thì mẻ trán bác ấy cao tay thật :d

cái này thớt tự sướng cái ảnh ngồi thế mẹ vợ ùi ghép vô có ngon hơn hok

warm_boy_8x

Tuổi trẻ tài cao nhể. già rùi mấy e teen không khoái nữa

Tuyển mod sao vậy chủ thread?

Mình nghĩ vầy là OK rồi đấy.

vipmoon24

Tuổi trẻ tài cao nhể. già rùi mấy e teen không khoái nữa

Tuyển mod sao vậy chủ thread?

Cao thủ.như không có j luôn

trang_cun

Bạn xem hình đã sửa và crop- Đừng download hình này:

Bạn vào đây download hình với kích thước lớn:

Marco

làm sao hay vậy ta, tiếc là cái trán em bị sao rồi Hihii, làm thử thôi chứ trình còn còi lắm, do đói bụng đi ăn nên làm đại thử mẫu xem chủ thớt có ưng không đã, chưa chú tâm tỉ mỉ

Bạn xem hình đã sửa và crop- Đừng download hình này:

Bạn vào đây download hình với kích thước lớn:
Bác @tuainhan làm tấm hình nhìn đẹp quá, phải học hỏi bác thêm vài công cụ làm thế nào mà cho mướt thế này mới cao tay được.Hi, Thanks ạ

luckiheo100

Thank bạn, mình vẫn dùng những công cụ bạn biết. Photoshop đòi hỏi cách sử dụng công cụ như thế nào là hợp lí thôi! Vẫn tạo Layer, chỉnh sửa layer, làm hòa hợp màu sắc, chi tiết... Nói thật mình cũng chưa làm kĩ lắm đâu! Còn có thể làm đẹp và sắc hơn nữa kìa!

luulymattim

dự là mẹ 16t nhỏ đó sinh ra và giờ đây nhỏ 15t lại có 1 tên đi tán ............bao giờ thì hết vòng lặp đây

Hwitford

Vâng bác quả là cao thủ! BÁc giúp em làm vài ảnh được khôg ạ.hjz Không biết có phải bạn nhờ mình? Bạn gửi link ảnh vào trang cá nhân của mình để mình xem nếu làm được thì giúp bạn, mình cũng rảnh rỗi vào buổi chiều tối.

Thánh nào pro PTS giúp em được không em Thank và hậu tạ hjhj! PM! YM! wearefriend208 thank!!! Mình không là thánh nhưng bạn cứ gủi link ảnh vào trang cá nhân của mình để mình sửa dùm bạn trong khả năng của mình.

justin_9006

Tí thì ói........!!!!!!!!!! Traj thjet mà bữa nào gửi hình tui zới pồ tui coi xứng hok nhé

Các chủ đề có liên quan khác