osakaa5

khi cài windows xong thì em đã thấy cái ảnh này xuất hiện. Em muốn thay đổi nó thì làm ntn hả các bác.

lop9c0708_pro

khi cài windows xong thì em đã thấy cái ảnh này xuất hiện. Em muốn thay đổi nó thì làm ntn hả các bác.
bạn dùng window loader để đổi nhé,link thì gg thần chưởng

Lyn

Bản windows lấy từ trang chủ thì không bao giờ có cái đó ...

Chắc lấy bản đã edit

vthbang

Bản này MOD rồi. Không phải bản Organe từ MS

ryl_vampir3

Bản này MOD rồi. Không phải bản Organe từ MS Chuẩn rồi

Win 7 gốc không bao có đâu

win em cài từ đĩa DVD. Nó có nhiều hình lắm, nếu là laptop thì cái hình đó thay bằng tên thương hiệu như là ASUS, HP, DELL... còn destop thì mặc định thế kia

snow_black_hp

win em cài từ đĩa DVD. Nó có nhiều hình lắm, nếu là laptop thì cái hình đó thay bằng tên thương hiệu như là ASUS, HP, DELL... còn destop thì mặc định thế kia. Vào trong thư mục system32 xoá mấy cái ảnh đi thì hết nhưng em không biết có ảnh hưởng gì ko

nhoxtrieu

win em cài từ đĩa DVD. Nó có nhiều hình lắm, nếu là laptop thì cái hình đó thay bằng tên thương hiệu như là ASUS, HP, DELL... còn destop thì mặc định thế kia. Vào trong thư mục system32 xoá mấy cái ảnh đi thì hết nhưng em không biết có ảnh hưởng gì không không sao cả bạn ạ,thích thì cứ thay đổi thôi

hung22minh

dùng phần mềm này để đổi lại nha

Bạn lên mạng tải cái logo của nó về ở dạng đuôi Bitmap nha!

chúc may mắn !