Styrbiorn

dạo này facebook tự nhiên có hiện tượng lạ, đó là dùng được khoảng 15'-20' là hiện bảng yêu cầu đăng nhập, trên bảng thông báo không có lựa chọn nào ngoài nút đăng nhập, kích đăng nhập thì tài khoản bị out ra và phải đăng nhập lại. thật là phiền toái, không biết có ace nào gặp hiện tượng này chưa, xin được giúp đỡ. thanks

mua_dong_viet

quét virut xem sao máy mình mới cài lại windows và quét virut bằng phần mềm bkav bản quyền mà vẫn dính chưởng. mấy người bạn của mình cũng bị hiện tượng này.

Hamlyn

face của bạn bị virus rùi,mình đang bị nè,đăng nhập bằng máy khác không đk luốn số máy tính máy khác không đk luôn,bực lắm

face của bạn bị virus rùi,mình đang bị nè,đăng nhập bằng máy khác không đk luốn số máy tính máy khác không đk luôn,bực lắm thế ah! thế bạn đã có cách giải quyết chưa, chia sẻ cho mình với

be_bie

Bạn dùng file host để vào face chăng? không bạn ah. các máy mình đều thay đổi DNS để vào face, một máy dùng BKAV thì thỉnh thoảng bị nhưng máy dùng KIS bản quyền thì bị thường xuyên hơn. mấy máy đều bị hiện tượng đó nên mình khó hểu quá

thế ah! thế bạn đã có cách giải quyết chưa, chia sẻ cho mình với mình chưa có cách giải quyết,giờ vẫn bị,chả nhẽ lại lập nick khác,nhìu ng cũng bị lắm

baucats10

mình chưa thấy hiện tượng này bao giờ

mình chưa biết up ảnh nên diễn đàn mong các bạn chịu khó ghé qua đây nghé hộ mình cái ảnh để hiểu hơn về lỗi này nhé.

Ryley

bạn đổi mật khẩu đi nhé ! có phải ý bạn là tài khoản bị lộ mật khẩu và có nhiều người đăng nhập nên có hiện tượng này?

Các chủ đề có liên quan khác