bachhop172000

E cần copy giữ liệu từ ảnh(photo) ra trang worrd!bác nào biết phần mềm nào hỗ trợ hay có cách gì hay giúp cái!Mong mấy bác nhiệt tình giúp đỡ!Xin cảm ơn!!!!!1

n0_crazy

ý bạn là copy chữ trên ảnh ra word phải ko? bạn có cài One note trong bộ office ko? thử sử dụng nó nhé.

Ayize

khổ nổi One note không chơi được với bộ offic 2013 mới đau chớ!!!!!!!!!!!!!!!1111

Ambros

khổ nổi One note không chơi được với bộ offic 2013 mới đau chớ!!!!!!!!!!!!!!!1111 nếu bạn cài bộ office 2013 proplus là có One note rồi. vào giao diện One note và kéo tấm ảnh mún lấy chữ ra, sau đó bôi đen phần chữ và copy dán, hiện hỗ trợ tiếng Việt không tốt lắm, nhưng Tiếng ANh thì ok

nuthananhsang95

nếu bạn cài bộ office 2013 proplus là có One note rồi. vào giao diện One note và kéo tấm ảnh mún lấy chữ ra, sau đó bôi đen phần chữ và copy dán, hiện hỗ trợ tiếng Việt không tốt lắm, nhưng Tiếng ANh thì ok
oầy thế à.hi.ngon,mình cài office 13 chả bao giờ dùng đến One Note

timban_1919

One note trong trong word e tìm mãi không thấy ta? one note là 1 công cụ như word, vào start - MSO - onenote ấy, nó không có thuộc word đâu

langdu_lukhach

Thế này rồi sao nữa mấy bác!Nhờ mấy bác chỉ giáo với..............

thuy_cute_hp

bạn sử dụng công cụ của one note ùi đưa file ảnh bị cắt vào one note chỉnh sửa nhé:

mò xíu là ra thui.

Các chủ đề có liên quan khác