Placido

mình muốn quay 1 đoạn video đang phát bằng MPC thì phải làm thế nào?và làm thế nào để quay mà vẫn làm được việc khác?

Liwanu

Hồi trước m làm lab quản trị mạng có dùng BBflash back quay màn hình, ghi âm thanh...Bạn thử xem cái này có tác dụng trường hợp của bạn k?

zozo_pro

bạn dùng kmp xem, nó có chức năng bắt hình đó Dùng vlc đi bạn. Có chức năng record lại đoạn phim đang phát 2 cai này mình không thấy chức năng record hay tương tự vậy ở đâu cả.2 bạn chỉ mình với

dùng Phần mềm quay phim màn hình ấy bạn... BBflash chẳng hạn.. phần mềm quay phim màn hình thì phải căn không làm việc khác được.mình đang muốn hỏi cách vừa phát phim vừa thu luôn phim đang phát

keongotgili07

minh thu được = vlc rồi.nhưng làm sao để chinh định đạng output file?,mình thu nó toản ra file asf thôi

zjalan9

Sau khi thu video xong bạn convert sang đuôi khác là ok. Nút record màu đỏ nằm ở góc trái dưới Mình toàn thu Vietnam's Got Talent cũng như Ai thông minh hơn học sinh lớp 5 upload lên youtube

xem quay lại mà vẫn làm việc khác, cụ thể ý bạn là vẫn tiếp tục quay hay là làm hẳn việc không liên quan đến nó

songhong0801

Sau khi thu video xong bạn convert sang đuôi khác là ok. Nút record màu đỏ nằm ở góc trái dưới Mình toàn thu Vietnam's Got Talent cũng như Ai thông minh hơn học sinh lớp 5 upload lên youtube

thank nhá.hehe

close thớt

có 1 vấn đề nảy sinh convert file asf xong thì nó ra 1 file video dài gấp 3 lần video gốc.làm sao đây các bạn?

mylove_honey

có 1 vấn đề nảy sinh convert file asf xong thì nó ra 1 file video dài gấp 3 lần video gốc.làm sao đây các bạn? Khi thu xong mình toàn dùng soft này để convert và cho kết quả rât tốt

Các chủ đề có liên quan khác