Pell

Phần mềm chơi nhạc này không có nút Repeat, để nó tự động chơi lại khi end. Trong window media player thì có tùy cọn repeat rỏ ràng. Mình muốn hỏi tại sao K-lite codec pack lại không có nút repeat.

xin Thank các bạn

vào View > Options mà chỉnh nhé
Nếu bạn biết thì chỉ giúp cho rỏ ràng, đàng hoàng, đừng trả lời kiểu vô trách nhiệm như thế. Trước khi đăng câu hỏi lên đây là tui đã vọc và tìm hiểu rất nhiều, khi thực sự kg giải quyết dc thì tui mới đăng câu hỏi lên đây mong mọi người giúp đỡ. Nếu bạn biết và trả lời giúp thì okie, tui cảm ơn; còn nếu như kg biết thì bấm mẹ nó đi cho nước nó trong, chứ đừng trả lời kiểu vô trách nhiêm như thế. kẻo làm ơn mắc oán

Nếu bạn biết thì chỉ giúp cho rỏ ràng, đàng hoàng, đừng trả lời kiểu vô trách nhiệm như thế. Trước khi đăng câu hỏi lên đây là tui đã vọc và tìm hiểu rất nhiều, khi thực sự kg giải quyết dc thì tui mới đăng câu hỏi lên đây mong mọi người giúp đỡ. Nếu bạn biết và trả lời giúp thì okie, tui cảm ơn; còn nếu như kg biết thì bấm mẹ nó đi cho nước nó trong, chứ đừng trả lời kiểu vô trách nhiêm như thế. kẻo làm ơn mắc oán bác vnz870152 đã đưa bạn tới bước quan trọng nhất ùi đấy. giờ chọn Repeat forever cho nó lặp lại đi bạn à.

g4jhn_v3d3m_9x

Nếu bạn biết thì chỉ giúp cho rỏ ràng, đàng hoàng, đừng trả lời kiểu vô trách nhiệm như thế. Trước khi đăng câu hỏi lên đây là tui đã vọc và tìm hiểu rất nhiều, khi thực sự kg giải quyết dc thì tui mới đăng câu hỏi lên đây mong mọi người giúp đỡ. Nếu bạn biết và trả lời giúp thì okie, tui cảm ơn; còn nếu như kg biết thì bấm mẹ nó đi cho nước nó trong, chứ đừng trả lời kiểu vô trách nhiêm như thế. kẻo làm ơn mắc oán chắc bạn học hơn cấp II rồi nhỉ ?

nên học thêm Anh Văn vỡ lòng để sử dụng tốt máy tính và có ích cho tương lai, thêm 1 khóa văn hóa ứng xử nữa nhé

cobetocdai775

K-Lite Codec Pack theo mình biết thì không có nút repeat đâu, cũng khá khó chịu với nó nên mình toàn dùng Gom player, chỉ khi nào gom không mở được mới dùng đến nó. cái repeat forever đó chẳng phải repeat hay replay là gì ? mở 1 bài thì nó replay bài đó hoài, mở 1 playlist thì nó replay playlist đó hoài.

MPC chủ yếu dùng nó để duyệt nhanh audio/video và kèm sẵn trong bộ K-lite Mega Codec Pack, chứ chơi nhạc giao diện đầy đủ thì nên dùng JetAudio hay hơn

quataoxanh0_0

Tay chủ top này gớm thật, bạn ấy đã giúp chi tiết thế kia rồi còn mỗi bước cuối mà k chịu nhìn còn thế này thế khác. Còn mỗi chỗ Playback/Chọn Repeat Forever nữa thôi chứ gì đâu.Hix.

grchai1

cái repeat forever đó chẳng phải repeat hay replay là gì ? mở 1 bài thì nó replay bài đó hoài, mở 1 playlist thì nó replay playlist đó hoài.

MPC chủ yếu dùng nó để duyệt nhanh audio/video và kèm sẵn trong bộ K-lite Mega Codec Pack, chứ chơi nhạc giao diện đầy đủ thì nên dùng JetAudio hay hơn Đã nhìn thấy và đã sửa, tiếc là bạn quá nhanh tay để trích dẫn lại.

Trong option của nó có khá nhiều lựa chọn, có thể chủ thớt chưa quen giao diện thì bạn nói rõ hơn một chút. như mình không để ý nên tưởng nó không có nút playback được

Fletch

Đã nhìn thấy và đã sửa, tiếc là bạn quá nhanh tay để trích dẫn lại.

Trong option của nó có khá nhiều lựa chọn, có thể chủ thớt chưa quen giao diện thì bạn nói rõ hơn một chút. như mình không để ý nên tưởng nó không có nút playback được giả sử chủ thớt không biết tiếng Anh thì chỉ cần hỏi chỉnh chỗ nào thì vui lòng trả lời thôi chứ có gì

nghe nhạc thường xuyên mà không biết những từ như repeat, rewind... thì hơi vô lý

hỏi người khác mà thái độ như thế thì...

anthy20

giả sử chủ thớt không biết tiếng Anh thì chỉ cần hỏi chỉnh chỗ nào thì vui lòng trả lời thôi chứ có gì

nghe nhạc thường xuyên mà không biết những từ như repeat, rewind... thì hơi vô lý

hỏi người khác mà thái độ như thế thì... rất chi là thái độ, chắc vẫn còn trẻ

Hrypanleah

chủ thớt học vượt cấp 1 ấy mà chưa học môn Đạo đức

mà luôn tiện e hỏi luôn là sao khi mở 1 số file video thì nó báo Cannot render file trong khi phần mềm khác xem bình thường

Napier

mà luôn tiện e hỏi luôn là sao khi mở 1 số file video thì nó báo Cannot render file trong khi phần mềm khác xem bình thường

Mở = chương trình gì ?

nó báo như thế là vì chương trình nó không hỗ trợ codec giải mã dịnh dạng đó (nếu MPC đi kèm k-lite mà báo thế thì cài lại k-lite đi là vừa)

Hiện tại đang dùng Kawaii Codec Pack, ngon chán, chỉ chứa đủ các thành phần cần thiết để xem film các loại thôi chứ không ôm đồm quá nhiều thứ như k-lite.

pro_m150

Nếu bạn biết thì chỉ giúp cho rỏ ràng, đàng hoàng, đừng trả lời kiểu vô trách nhiệm như thế. Trước khi đăng câu hỏi lên đây là tui đã vọc và tìm hiểu rất nhiều, khi thực sự kg giải quyết dc thì tui mới đăng câu hỏi lên đây mong mọi người giúp đỡ. Nếu bạn biết và trả lời giúp thì okie, tui cảm ơn; còn nếu như kg biết thì bấm mẹ nó đi cho nước nó trong, chứ đừng trả lời kiểu vô trách nhiêm như thế. kẻo làm ơn mắc oán trẻ người non dạ quá ,hố hố hố

nhưng bạn ấy cmt như thế chắc bạn ấy từng làm được tới đây rồi mà vẫn bị ấy mà

không thì dùng phần mềm khác bạn ah ,K-pack lâu lâu hay bị lỗi cơ bản như mình từng test 1 bản vài năm trước ,k có nút play luôn hahhaha

bạn có thể dùng splayer rất tốt

nói chung lần sau bạn cẩn thận không ăn gạch nhé ,đây là 1 forum tập thể đừng nói như dân thất học nhé

mà luôn tiện e hỏi luôn là sao khi mở 1 số file video thì nó báo Cannot render file trong khi phần mềm khác xem bình thường nói chung hiểu để tùy chỉnh thì hơi phức tạp

bạn thử vào trong playback > output > chọn các mục về system default

cuz_of_u000

Nếu bạn biết thì chỉ giúp cho rỏ ràng, đàng hoàng, đừng trả lời kiểu vô trách nhiệm như thế. Trước khi đăng câu hỏi lên đây là tui đã vọc và tìm hiểu rất nhiều, khi thực sự kg giải quyết dc thì tui mới đăng câu hỏi lên đây mong mọi người giúp đỡ. Nếu bạn biết và trả lời giúp thì okie, tui cảm ơn; còn nếu như kg biết thì bấm mẹ nó đi cho nước nó trong, chứ đừng trả lời kiểu vô trách nhiêm như thế. kẻo làm ơn mắc oán Hỏi người khác mà lại văng tục vậy bạn? Bạn có ấm ức gì với vnz870152 sao?

Các chủ đề có liên quan khác