bluewater200vn

mình tải tài liệu bằng IDM đã mặc định down về my dument nhưng không thấy nó trong my document ,cũng như không tìm được nó ở chỗ nào trong mt ,mình mở qua IDMthì được ,mà ổ my ducument của mình tự nhiên mất folder download..........Mọi người giúp mình với .Thank

hoa_cuctrang10

Cái này bạn có thể cài đặt trong IDM vào Options/tab Save to ấy. Còn muốn tìm file bạn vừa tải về ở đâu mở IDM lên Click chuột phải vào file chọn Open Folder.

ly_biet

bạn có thể tìm lại file tải về bằng cách ấn chuột phải vào file trong danh sách tải về, chọn open folder là nó hiện ra

l4od4i

Bạn chỉ cần click chuột phải vào file download xong trong IDM và chọn Open Folder, IDM sẽ đưa bạn đến chỗ lưu file.

Để IDM không thay đổi thư mục lưu file mặc định, bạn chọn nơi lưu file xong phải gỡ chọn dòng Change Folder for ... caterory on last select. Thực hiện như trên cho các mục download.

satthubaby_113

Cái này bạn có thể cài đặt trong IDM vào Options/tab Save to ấy. Còn muốn tìm file bạn vừa tải về ở đâu mở IDM lên Click chuột phải vào file chọn Open Folder. ý mình là mình mở file bằng cách open foler trong IDM thì được nhưng khi vào my document mình mặc định là tài liệu được down về đó thì khi mình mở my document ra thì không có tài liệu .tiện thể cho mình hỏi để thiết lập lại my document thì làm thế nào?mình down về không thấy foder download trong my document đâu nữa cả (hôm trước mình vẫn thấy có )

chắc nó lưu vào chỗ khác mà không phải cái thư mục của b. hình như nó nằm trong download/document chứ không phải my document

Placido

bạn mở IDM lên, nhấp đôi vào file đó bạn sẽ thấy nó hiện ra thông tin, nếu thấy nó báo "The file has been moved" ở phần Save To thì có nghĩa file đó đã dc chuyển đi chỗ khác hay bị xóa rồi, còn nếu nó hiện ra đường dẫn thì bạn copy đường dẫn đó dán lên thanh địa chỉ của explorer

Kilydd

ý mình là mình mở file bằng cách open foler trong IDM thì được nhưng khi vào my document mình mặc định là tài liệu được down về đó thì khi mình mở my document ra thì không có tài liệu .tiện thể cho mình hỏi để thiết lập lại my document thì làm thế nào?mình down về không thấy foder download trong my document đâu nữa cả (hôm trước mình vẫn thấy có ) Thì m cũng nói rồi đấy, đó là do bạn đặt lại thư mục download rồi, bạn có thể vào IDM/Options/Ở Tab Save to bạn chọn Catelgory/Documents sau đó ở mục Default download bạn chỉnh lưu vào đâu tùy thích.

Các chủ đề có liên quan khác