các bạn cho em hỏi học sữa chữa Laptop ở đâu good?

Cho em ý kiến nhé.

Đang tính đi học mà không biết học ở đâu.

Thank

Fenton

hihi tiếc quá , cty mình đào tao chuyên nghiệp về laptop

nhưng bạn lại ở trong nam

Bạn qua bên trung tâm đào tạo nghề CHIPSET , thực hành đến 80%, lý thuyêt chỉ có 20% thôi, được hỗ trợ việc làm khi ra trường luôn. Đặc biệt là có bằng chứng chỉ do bộ lao động cấp có chứng chỉ toàn quốc. Bạn bận nghỉ ngày nào thì bạn sẽ được học lại ngày hôm đó, thực tập trên máy sống lun. Vô đây bạn sẽ được test trước trình độ để phần nào bạn biết rồi thì khỏi học, những phần nào bạn chưa biết sẽ được học nhiều hơn. Mình thấy ông anh học bên đây ổng nói phòng rộng rãi, sạch mà lại có nhiều khuyến mãi, hôm trước có tặng laptop luôn.

đây là trang web bạn vào tham khảo nha!!

webbie_da_styl3

Bạn ghé qua Trung Tâm Đào Tạo Nghề ChipSet tham khảo xem nhé,đang có nhiều ưu đãi lớn đó, bạn có thể tham khảo trước tại website:

Roark

Bạn có thể qua tham khảo tại :

tui thấy bên đây cho bạn học thử trước khi quyết định đi học và sẽ hoàn trả học phí vào bất kỳ thời điểm nào nếu bạn cảm giác không hài lòng về cách dạy của giáo viên.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Q Mấy anh giúp em tư vấn nơi để học sữa chữa máy tính . Hỏi đáp Tin học 6
D Nghiên cứu một số đặc điểm sinh học của bò sữa chậm sinh và ứng dụng hormone để khắc phục Nông Lâm Thủy sản 0
R nghiên cứu một số chỉ tiêu huyết học của lợn con sau cai sữa mắc hội chứng tiêu chảy tại một số tran Nông Lâm Thủy sản 0
P Nghiên cứu một số đặc tính sinh học của vi khuẩn Salmonella phân lập được từ lợn sau cai sữa bị tiêu Khoa học Tự nhiên 0
S Nghiên cứu xử lý nước thải của quá trình sản xuất sữa bằng phương pháp hoá học Khoa học kỹ thuật 0
K Xử lý nước thải của quá trình sản xuất sữa bằng phương pháp hoá học Tài liệu chưa phân loại 0
D Thực trạng kiến thức thái độ hành vi về sức khỏe sinh sản ở học sinh trung học phổ thông huyện Đại Từ Thái Nguyên Y dược 0
D Khảo sát thành phần hoá học hướng tác dụng chống oxi hoá phân đoạn ethyl acetat của lá cây xạ đen Nông Lâm Thủy sản 0
D Nghiên cứu thành phần hóa học và đánh giá tác dụng diệt tế bào ung thư của lá Xạ đen Y dược 0
D Bài giảng Quản trị rủi ro - Đại học kinh tế TP HCM Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác