cobedautay_23

Mình đang 1 máy vaio e series , vài ngày nay tự dưng có cái chương trình gì đó cứ chạy vô lúc, trung binh khoảng 2-4p 1 lần, chỉ chạy trong nháy mắt nên mình không nhận ra, tuy không thấy có hại gi cho máy, nhưng ức chế nhất la đang chơi game lại bị bật ra desktop ( chơi war, 3Q thì bị out, luc vô lại thì die mất , chơi fifa thì không điều khiển được )

C:\Users\Public\Pictures\Sample Pictures\Capture.PNG

biểu tượng của nó giống giống như hình trên

mong các bật tiền bối chỉ giúp em cách khắt phục..........................

death_devil97

bạn up hình như vầy đâu thấy gì đâu!

chụp lại rồi up thẳng lên trang này nhé

kiyo1032

Mình đang 1 máy vaio e series , vài ngày nay tự dưng có cái chương trình gì đó cứ chạy vô lúc, trung binh khoảng 2-4p 1 lần, chỉ chạy trong nháy mắt nên mình không nhận ra, tuy không thấy có hại gi cho máy, nhưng ức chế nhất la đang chơi game lại bị bật ra desktop ( chơi war, 3Q thì bị out, luc vô lại thì die mất , chơi fifa thì không điều khiển được )

C:\Users\Public\Pictures\Sample Pictures\Capture.PNG

biểu tượng của nó giống giống như hình trên

mong các bật tiền bối chỉ giúp em cách khắt phục.......................... bạn up lại hình lên trang này nhé upanh.com rồi chúng mình mới giúp được bạn

Vinn

Máy mình mới mua và bị tình trạng đang chơi game thì bị văng ra desktop như là alt tab vậy, game thì vẫn chạy nhưng vào game được 1 lúc thì lại bị văng ra desktop tiếp, cộng với việc đang lướt web dùng scroll mouse kéo xuống thì k kéo được, đang viết bài như mình viết topic này thì k viết được nữa mà phải click vào web rồi mới tiếp tục được giống như bạn đang lướt web rồi phải ấn vào thanh taskbar bên dưới vậy. Có bạn nào biết bệnh này là nguyên nhân do gì không ạ ?

mấy anh giup em vs.em cam on

Các chủ đề có liên quan khác