Thj_thj

Lúc đầu đăng ký thì tốc độ tải của mình như thế này.

mình dùng được tầm 5 tháng tự nhiên máy hum nay tải chỉ được max là 300kb/s. Các pro giúp mình khắc phục với.Mình dùng gói mega basic. Thanks!!!

hoacomay1727

gọi điện báo nólieenfcho no fix lại,....nhiều khi nó dở chứng vậy đó. Nó mà nói lăng nhăng phang liền trận^^ mình từng một rồi^^

ngoceo04

Ảnh này mình chụp cách đây 1 tháng. lúc mình tải pes 2013. lên 1.4MB kìa
gói basic có bao giờ lên dc 1MB đâu bạn

Tiis

Ảnh này mình chụp cách đây 1 tháng. lúc mình tải pes 2013. lên 1.4MB kìa làm gì mà 1.4m/s... trừ khi bác đút ít tiền cho thằng lắp mạng

nhà mình cách bốt cáp quang tổng có 20 mét mà còn không được hơn mọi người tí nào

Tốc độ đó là IDM hiển thị ảo thôi bạn! ADSL không bao giờ lên được tầm đó đâu! Lý thuyết là 1mb/s nhưng chẳng bao giờ được nữa là bạn còn cao hơn lý thuyết! Mà megabasic tốc độ 3mbps phải không? Nếu đúng thì 300kb/s là chuẩn rồi không quá chậm đâu! Muốn được 1.4mb/s thật thì cáp quang nhé bạn

Ittamar

gói basic không được 1 m đâu bạn, lúc đó có thể là adsl báo ảo,thỉnh thoảng nó bị nghẽn nên vọt lên được 1 m, nhưng là ảo thui, chỉ được 300kb/s là mừng lắm rùi

mình dùng suốt mấy tháng. tải rất nhanh. tải links mf toàn hơn 1MB/s thôi. nếu là ảo thì thời gian tải phải lâu chứ. mấy ngày hôm nay nó mới xuống.

Các chủ đề có liên quan khác