quangphong098

mình đang định thi ngành kĩ thuật điện tử truyền thông đang phân vân không biết chọn trường nào trong 2 trường trên bác tư vấn giùm mình với trường nào học sướng hơn như chương trình nhẹ hơn hay không bắt mặc đồng phục chẳng hạn v..v

mình nghe nói trường GTVT học nặng lắm ngày học 2 bủi mỗi buổi 6 tiết có đúng vậy không mn tư vấn giúp mình vs

tks nhiệt tình

còn trường đại học sài gòn nữa không pk trường này học ra sao bác bào pk chỉ với

hiraikenaholic

Trường GTVT tp.hcm làm gì có chuyện ngày học 6 tiết, tin nhảm nhí, số tiết bạn học ở trường phụ thuộc vào số chỉ của môn học bạn học nhiều nhất cũng chỉ 5 tiết đa số 4 tiết, trường GTVT tp.hcm đi học bắt mặc đồng phục không thì khỏi điểm danh.hehe,

thumotlantinem

Trường GTVT tp.hcm làm gì có chuyện ngày học 6 tiết, tin nhảm nhí, số tiết bạn học ở trường phụ thuộc vào số chỉ của môn học bạn học nhiều nhất cũng chỉ 5 tiết đa số 4 tiết, trường GTVT tp.hcm đi học bắt mặc đồng phục không thì khỏi điểm danh.hehe, vậy tuần nào cũng học ngày hak bác

học ban ngày mà, tại chức mới học tối thôi, bạn thích học cả ngày cũng đươc hay học 1 buổi sáng hay chiều tùy theo thời khóa biểu bạn sắp xếp.

som_mai

Học ĐH là cần chất lượng mà bác hỏi cái nào sướng hơn, chương trình nhẹ hơn hả

Culvanawd

học ban ngày mà, tại chức mới học tối thôi, bạn thích học cả ngày cũng đươc hay học 1 buổi sáng hay chiều tùy theo thời khóa biểu bạn sắp xếp. ý mình là học 2 buổi hay 1 buổi ak, còn lịch học sao lại do mình sắp xếp hở bác

peju_kyumin

Học ĐH là cần chất lượng mà bác hỏi cái nào sướng hơn, chương trình nhẹ hơn hả thi chất lượng mình tìm hiểu rồi trường này thì kung không hơn nhau mấy nên minh mới hỏi cái học it cho khỏe để có thời gian ở nhà tự học nữa,

hhl_1190

ý mình là học 2 buổi hay 1 buổi ak, còn lịch học sao lại do mình sắp xếp hở bác Hiện nay đa số các các trường đều cho học theo tín chỉ. Tức bạn sẽ tự chọn môn học cho học kỳ đó, tự chọn giờ học,tự chọn ngày học và cả tự chọn giáo viên nữa

polygon_me

Hiện nay đa số các các trường đều cho học theo tín chỉ. Tức bạn sẽ tự chọn môn học cho học kỳ đó, tự chọn giờ học,tự chọn ngày học và cả tự chọn giáo viên nữa mình cũng đang học 1 trường cao đẳng theo tín chỉ mà lịch học , giáo viên đều do trương phân hết có được chọn đâu bác,

theo lý thuyết là bạn được tự chọn giờ học và giảng viên, nhưng có 1 vấn đề nảy sinh là những giảng viên dễ sẽ được các bạn chọn khi đăng kí vậy các giảng viên còn lại thì sao? sẽ xảy ra tình trạng "phân biệt" trong giảng dạy như vậy được chọn giảng viên sẽ rất khó xảy ra, đa số là đươc chọn môn và giờ học.

Các chủ đề có liên quan khác