cứu em với máy em quét Virus bang phần mềm Kapersky inter.... 2013 Xong nó yêu cầu Resstast lại máy. xong em vào My Computer để lấy dữ liệu thì thấy mất luôn 2 Ổ D va E. em có làm theo mấy cách mọi người hướng dẫn để phục hồi 2 ổ nhung no vẫn không được.

Mo "My Computer" trên màn hình chọn "Manage" (đối với Windows XP). Sau đó chọn "Disk Management" thì nó

2 ổ gộp lại thành ổ D em không hiểu bị sao nữa. em mở My Computer ra thi thay ổ D kích vào thì nó lên tn

em chọn Yes thi no báo phải

ai có cack nào cứu em với em có rất nhiều dữ liệu quan trọng mất chắc em die mất huhu

em la gà mờ máy tính bác nào hướng giúp được em thì hướng dẫn tỉ mỉ giúp em với nhé TK các bạn nhiều ^^ nếu bác nào post được cả Hình ảnh thi tốt quá

giotdang_kcd

Hình như ở phương án này thì dù có chia lại ổ thì cũng vẫn mất dữ liệu . Ấn fomat đi là lại vào được ổ . .( NÊN NHỚ RẰNG RÙ CHIA LẠI Ổ HAY FOMAT cũng VẪN MẤT DỮ LIỆU ) XÁC ĐỊNH ĐI .. xóa cái phần mềm diệt virut chết tiệt đó đi ..DÙng avira cho an toàn .. Kapersky inter diệt virut cũng bt thôi

nhypy

Hình như ở phương án này thì dù có chia lại ổ thì cũng vẫn mất dữ liệu . Ấn fomat đi là lại vào được ổ . .( NÊN NHỚ RẰNG RÙ CHIA LẠI Ổ HAY FOMAT cũng VẪN MẤT DỮ LIỆU ) XÁC ĐỊNH ĐI .. xóa cái phần mềm diệt virut chết tiệt đó đi ..DÙng avira cho an toàn .. Kapersky inter diệt virut cũng bt thôi Fan Avira ah????

Các chủ đề có liên quan khác