bamboo_2611

như tiêu đề em có một cái nick vào lúc được lúc là bị gì ạk nó báo vậy [url=http://upanh.com/view/?id=0vs1ck4jevs][/url]

noinho_khongten

Bạn xem lại coi có ghi sai tài khoản hay mật mã không nếu không bạn qua bước này: ở màn hình messenger bạn chọn messenger -> tuỳ chỉnh cách kết nối -> tick vào phần " Kết nối qua máy chủ proxy" -> bấm ok. Chúc bạn thành công ^^

cùng không được bác ơi lúc vào được lúc không còn các nick khác thì vào ok mà nick em qua chổ khác đăng nhập thì ok vậy là sao ạk

Colier

Bạn nhìn thông báo kìa, nhập chính xác tên truy cập vào, bạn thử với 1 tài khoản khác để kiểm tra xem tại mạng hay tại bạn nhập sai.

daophuc1982

Nếu bị lỗi này bạn cần đăng nhập tài khoản tại địa chỉ này:

Sau khi đăng nhập tại đây xong bạn có thể đăng nhập lại Yahoo! Messenger bình thường rùi đấy,

Chúc bạn thành công,

dang_kim_dung

Bạn vào trang yahoo.com, đăng nhập vào email yahoo đi rồi sau đó vào yahoo messenger đăng nhập lại là ok. Bạn nhập sai nhiều quá nên giờ nó block acc rồi, đăng nhập theo kiểu này thì nó mới mở khóa cho bạn

perfume_zon

ko mình mới vào được rồi cúp điện hoặi lâu luâ đang không được không hiểu vì sao luôn mỏi ngay mỏi đăng nhập mà

Các chủ đề có liên quan khác