dance_angel_boy

mình không thích để icon desktop, toàn dùng hotkey để mở các chương trình quen thuộc.dù sao cũng like cho bạn vì tình thần chia sẻ, cố gắng phát huy bạn nhé

vunguyen_blog

Thank bài viết của bạn. Khuyến mãi giảm giá 80% tất cả các món ăn cho dịp giáng sinh nha.

Gilmer

Mình làm được rồi, nhưng mà có vài vấn đề mình chỉnh hoài không được.

Thứ nhất, mình k chỉnh được icon My Computer cho xích lại gần cái bàn và icon Recycle Bin mình k để được dưới gầm bàn như bạn

Thứ hai, từ tầng 2 trở đi, các icon k sắp xếp dọc như hình mẫu của bạn được. Mình làm kiểu nào cũng z.

Làm xong thấy màn hình đẹp hẳn ra. Bạn xem dùm mình các lỗi này nhé.

phuc_n_h

Ây dà, nhìn cũng hay đấy chứ không biết có làm nặng máy không vậy chủ thớt. Để tối về nhà thử phát.

Mình làm được rồi, nhưng mà có vài vấn đề mình chỉnh hoài không được.

Thứ nhất, mình k chỉnh được icon My Computer cho xích lại gần cái bàn và icon Recycle Bin mình k để được dưới gầm bàn như bạn

Thứ hai, từ tầng 2 trở đi, các icon k sắp xếp dọc như hình mẫu của bạn được. Mình làm kiểu nào cũng z.

Làm xong thấy màn hình đẹp hẳn ra. Bạn xem dùm mình các lỗi này nhé. Bác chưa đọc kĩ hướng dẫn rùi, click phải, chọn view - bỏ tick ở align icons to grid để thoải mái kéo thả icon. Ngoài ra khuyên bác click phải rùi chọn view - medium icons cho nó vừa kích cỡ của giá sách nhé. Chả biết bác đã khắc phục dc chưa, vì lâu chưa vào topic này xem nên bây h mới giải đáp cho bác dc.

l1lo0o_boy

Ây dà, nhìn cũng hay đấy chứ không biết có làm nặng máy không vậy chủ thớt. Để tối về nhà thử phát. Hoàn toàn k nặng máy, đơn thuần chỉ là thay background, xài 1 soft chưa đến 1mb mà lại k chạy nền thì sao mà nặng máy dc ?

Các chủ đề có liên quan khác