Các sư phụ cho gà con hỏi, laptop của đệ là Acer 4738G,core i3-370M và em thường hay để ở chế độ Sleep. Dạo này vừA click

Sleep thì màn hình máy đen thui, ấn nút nào cũng không lên. Sau 2p tự nó khởi động. Nó bị sao vầy và e phải làm chi đây. Mong được chỉ giáo

diemphuong_229

Đặt gạch hóng.Đang bị lỗi tương tự trên con asus của ô anh mà chưa có giải pháp vì cứ lúc mình ngồi rình thì nó chẳng sao cả .Bác thử cài = đĩa khác xem được không nếu không thì e nghĩ vấn đề liên quan đến card màn hình

dalat_trang

Các sư phụ cho gà con hỏi, laptop của đệ là Acer 4738G,core i3-370M và em thường hay để ở chế độ Sleep. Dạo này vừA click

Sleep thì màn hình máy đen thui, ấn nút nào cũng không lên. Sau 2p tự nó khởi động. Nó bị sao vầy và e phải làm chi đây. Mong được chỉ giáo show cái ảnh cài đặt power lên đây >"<

Burdett

Sleep thì màn hình máy đen thui, ấn nút nào cũng không lên. Sau 2p tự nó khởi động. Nó bị sao vầy và e phải làm chi đây. Mong được chỉ giáo Bịnh này thường gặp sau khi gắn chuột USB , bạn thử rút chuột ngoài ra xem sao .

Cho kết quả nhé !

Các chủ đề có liên quan khác