bx_ofme2000

Tình hình là cái acc Dropbox của em nó có vấn đề tự nhiên các tài khoản mình giới thiệu nó điều bị xoá 500MB lúc trước mình đã được 16GB giờ nó xoá sạch éc éc... lúc trước em đổi địa chỉ mac rồi lập mail ảo

Haizz có bác nào bị giống em không? mong các bạn cho cái cmt xin Thank

jody_phuong

1 acc của mình vừa bị xoá.đang làm lại.hi.máy mấy trăm MB dropquest gì đó.hix

Sheehan

Có mây chục acc dropbox mà chả thấy cái nào bị mất dung lượng, vân còn nguyên 21 gb

timthuytinh_89

nhiều thế, của mình vẫn 2gb (chả có gì để lưu cả, dùng google driver vs skydriver vs box.com x 2acc) đủ co mottj cuôc tình

Có mây chục acc dropbox mà chả thấy cái nào bị mất dung lượng, vân còn nguyên 21 gb hên vậy bác có lưu gì nhiều không mình lưu đến 11Gb giờ backup qua box.com mà cái trang mybackupbox.com nó chạy từ chiều qua tới giờ mới có 7GB, toàn dữ liệu học tập trong 3 năm cao đẳng, mất mấy dữ liệu đó chắc ủn lắm,

oh bác làm gì mà tới 95GB luôn gê vậy? Nói cho oai chứ mấy chục gb chỉ tồn tại trong 2 năm thôi

doantuyen_kkk

bác có cách nào up cho nó lên lại không bác? Nó xóa toàn bộ mail kích hoạt hay chỉ xóa dung lượng thôi ?

Tình hình là cái acc Dropbox của em nó có vấn đề tự nhiên các tài khoản mình giới thiệu nó điều bị xoá 500MB lúc trước mình đã được 16GB giờ nó xoá sạch éc éc... lúc trước em đổi địa chỉ mac rồi lập mail ảo

Haizz có bác nào bị giống em không? mong các bạn cho cái cmt xin Thank chắc bác tham quá cố làm thêm phát nữa mới bị, mình chỉ up thêm 15.5G thôi đỡ bị sờ gáy

kun_nhox

chắc bác tham quá cố làm thêm phát nữa mới bị, mình chỉ up thêm 15.5G thôi đỡ bị sờ gáy Mình có 8G mà còn bị sờ đây

dùng của google + micro ấy chứ mấy cái dịch vụ tư nhân sớm muộn cũng thu phí + del giống thằng mediafire ấy

betty_bitty90

Ặc, em mới vừa nhờ một bác làm giúp 2 cái Acc Dropbox 21GB forever (nghe mọi người bảo là dùng mãi mãi). Em không có tham 40GB hay gì gì, chỉ muốn có cái 21GB dùng mãi mãi thôi ạ.

Đọc topic này làm hoang mang quá, thế cái 21GB forever của em có mãi mãi hay ko, hay là bị trừ mất đi ạ

Các chủ đề có liên quan khác