chào cả nhà

em có mấy trang blog sài của blogspot.com ý . chủ yếu là game và software copy từ đủ thứ nguồn nhưng may là vì dùng hàng của blogspot lên mỗi ngày bác gu gồ cũng cho 4 đến 5 ngàn lượt truy cập .

em show cái thông kê nhá :
Mục nhập Số lượt xem
Việt Nam
4953 Indonesia
887 Hoa Kỳ
479 Ấn Độ
395 Malaysia
289 Philippin
246 Thái Lan
74 Vương quốc Anh
67 Chile
65 Pháp
62

em thử đăng kí Ga rồi mà hok chấp nhận có lẽ vì trang em mới quá ( chừng 4-5 tháng ) em thử đăng kí chitika mà cũng không dc các bạn có mẹo gì thì giúp em với nhé , em Thank nhiều

cái này đăng kí cũng bình thường chứ cũng không khó như google adsense , mà trang bạn tiếng anh hay tiếng việt mà hỏi thì cũng show cái trang lên cho anh em kiểm tra hàng họ chứ dìm hàng thế biết đường nào mà giúp .

bạn chú ý một số điểm sau trước khi đăng kí:

1 tối ưu để trang load nhanh

2 không cài các loại quảng cáo ( sau khi dk thành công thì cài sau )

3 trang tiếng anh thì dễ dc chấp nhận hơn , nếu trang tiếng việt thì copy rồi pater vài mục tiếng anh vào . nhìn như site tiếng anh là oke .

4 lưu lượng truy cập trên 1000 lượt / 1ngày là oke

sau đó để đăng kí sẽ thành công 99%

ngoài ra bạn có thể xem chi tiết và mẹo kiếm $ với chitika

dance_angel_boy

cái này đăng kí cũng bình thường chứ cũng không khó như google adsense , mà trang bạn tiếng anh hay tiếng việt mà hỏi thì cũng show cái trang lên cho anh em kiểm tra hàng họ chứ dìm hàng thế biết đường nào mà giúp . thank bác để em thử xem thế nào và báo cáo bác nhé , trang em đây có gì mong bác chỉ giáo thêm ạ

em đã bỏ bớt quảng cáo ... như bác hướng dẫn và mới đăng kí lại chitika đang chờ xét , nếu dc em sẽ biếu bác 1 backlink từ site em

bác chắc cao thủ về cái này thu nhập của bác thế nào vậy có thể show cho em phát dc không ?

angel_sun1996

thank bác để em thử xem thế nào và báo cáo bác nhé , trang em đây có gì mong bác chỉ giáo thêm ạ

em đã bỏ bớt quảng cáo ... như bác hướng dẫn và mới đăng kí lại chitika đang chờ xét , nếu dc em sẽ biếu bác 1 backlink từ site em

bác chắc cao thủ về cái này thu nhập của bác thế nào vậy có thể show cho em phát dc không ?

trước khi chơi chitika bạn không đọc điều khoản ah . site bạn có phần 18+ thì chắc là không dc rùi

thu nhập của mình thì tàm tạm thui không dám khoe , bật mí tí thôi nhé

trước khi chơi chitika bạn không đọc điều khoản ah . site bạn có phần 18+ thì chắc là không dc rùi

thu nhập của mình thì tàm tạm thui không dám khoe , bật mí tí thôi nhé thank bác

thế để em gỡ 18 + ra hihi

ạc ạc em thấy tiền click cao thế bác 512 click mà dc 124 đô ,

Các chủ đề có liên quan khác